ACT yavunja ngome ya CCM na CHADEMA Kigoma Mjini

ACT yavunja ngome ya CCM na CHADEMA Kigoma Mjini

picha iko wazi..hao watu wa familia.hiki chama kweli tishio jf.mtaani hakifahamiki
 
Hiki chama ni tishio kwa vyama vya siasa nchini, ni adui anayepuuzwa.

Leo mjini Kigoma,Ujiji kwenye mkutano wa hadhara, viongozi wa chama hicho wamevunja ngome za vyama vikubwa hapa nchini CCM na CHADEMA ambapo tawi zima la CCM limegeuka kuwa ACT huku ngome kongwe ya CHADEMA,tawi/kijiwe cha Gungu kikijibadilisha na kuwa ACT.

Hicho ni kijiwe maarufu mjini Kigoma ambapo ndio kitovu cha siasa za mkoa huo. ACT imezoa wanachama wa CCM na CHADEMA, kusema kweli imejiimarisha Kigoma.
Katibu Mkuu ACT, SAMSON MWIGAMBA akifungua Tawi la Gungu Kigoma Mjini
Hivi ACT ipo kigoma tu? Samsoni mwigamba naye ni mhutu?
 
Kaaazi kwelikweli ,eti ndio mbadala wa Chadema......mta chukua dola ya Wabembe kwani hata Waha wameshituka...........
 
Kigoma kwa ujumla wake ni ngome ya NCCR mageuzi,ambao wapo kwenye UKAWA.Kwa hiyo upinzani bado unanguvu uko.CCM pamoja na agent wao,ACT wamebugi step!!!


QUOTE=wabungenjaa;10131555]Hiki chama ni tishio kwa vyama vya siasa nchini, ni adui anayepuuzwa.

Leo mjini Kigoma,Ujiji kwenye mkutano wa hadhara, viongozi wa chama hicho wamevunja ngome za vyama vikubwa hapa nchini CCM na CHADEMA ambapo tawi zima la CCM limegeuka kuwa ACT huku ngome kongwe ya CHADEMA,tawi/kijiwe cha Gungu kikijibadilisha na kuwa ACT.

Hicho ni kijiwe maarufu mjini Kigoma ambapo ndio kitovu cha siasa za mkoa huo. ACT imezoa wanachama wa CCM na CHADEMA, kusema kweli imejiimarisha Kigoma.





Katibu Mkuu ACT, SAMSON MWIGAMBA akifungua Tawi la Gungu Kigoma Mjini[/QUOTE]
 
mkutano wa ACT-TANZANIA uliofanyika mapema leo Kigoma katika viwanja vya community center Mwanga huyo ni Mzalendo Mwenyikiti wa chama Kadawi Limbu.
Zaidi ya wanachama 531 kutoka vyama mbalimbali wamekabidhiwa kadi leo mchana mkoani kigoma,wakiwemo waliokuwa viongozi wa chadema kitaifa na mkoa.

Mbona hao miatano hawaonekani katika picha? Walisilimishwa kwenda ACT ndani ya nyumba zao kama ndoa za mikeka?
 
kipindi kama hiki 2009 tuliona na kusikia mengi kuhusu CCJ/CCK, hivi hiki chama kipo? same pathway kwa ACT. ngoja tusubiri
 
Kumtongoza mlokole lazima ujipange, Mtanzania wa sasa kashajua ni wapi anataka, leo utakuja na sera gani akuelewe hadi kieleweke utangaze fungate naye?
 
Taarifa ya ufafanuzi: hakuna vurugu zilizotokea mkutano wa ACT kigoma, ukweli ni huu
Kuna uzushi na uzandiki umewekwa hapa na kibaraka wa chadema anayejiita molemo. Huo ni uzushi na ni uongo mtakatifu, hawa watu wana kiwanda cha kufua na kupika uongo. Nawapa pole kuu.


mapungufu ya hekaya hiyo ni kama ifuatavyo.


1. Tawi la gungu lipo kigoma mjini wala sio jimbo la kigoma kaskazini kama ilivyoelezwa na yule kibaraka wa chadema.
2. Mkutano wa ACT ulifanyika na kumalizika kwa amani bila vurugu yoyote, na kwamba hapakuwa na ulinzi wowote wa polisi..wananchi walikuwa na furaha mwanzo mwisho.
3.hakuna vijana wa chadema kigoma mjini wala sehemu yoyote kigoma waliopambana na vijana wa ACT ila wengi wao makundi kwa makundi wanachukua kadi za ACT.
4.tawi la katonga la ccm na la ngugu la chadema yote yako kigoma mjini yalibadilika na kuwa ya ACT.
5.hakuna mkutano hata mmoja wa ACT uliofanyika jimbo la kigoma kaskazini.


Ushauri: vijana wa bavicha fanyeni kazi ya kujenga chadema yenu,acheni kukesha mitandaoni kupambana na kuichafua ACT. Hamtaiweza.
 
Back
Top Bottom