ACT-Wazalendo - Taarifa kwa vyombo vya habari

ACT-Wazalendo - Taarifa kwa vyombo vya habari

Hamna jipya na mhuni wenu ZITO,mmejificha kwenye koti la udini hasa hapa kigoma.

wewe jamaa unatumia kiungo gani kufikiri?una matatizo lukuki lakini kwa leo nitaongelea hili la kunukuu habari nzima kwa kuandika upuuzi.kwa nini hujifunzi?au ndio tatizo la kutotumia kichwa kufikiri?Acha huu upuuzi tafadhali
 
Wenye wagonjwa muhimbili be careful, damu chafu on its way!
 
Kwa nini hawa mashabiki wa chadema wakiona act au zito wanakuwa kama wamechanganyikiwa.
Wengine watatukana wengine watabeza wengine maneno ya kuudhi ili mradi tu kila mmoja aseme vile anavyojisikia.

Kwa mtazamo wangu zito kaondoka chadema lakini bado yuko mioyoni mwa wanachama wengi wa chadema ndio wanashindwa kukubaliana na ukweli kwamba sasa hayupo chadema,
na yupo ktk chama kipya cha wazalendo.
Hiyo ndiyo hali halisi muikubali hata kwa shingo upande.
 
Kwa nini hawa mashabiki wa chadema wakiona act au zito wanakuwa kama wamechanganyikiwa.
Wengine watatukana wengine watabeza wengine maneno ya kuudhi ili mradi tu kila mmoja aseme vile anavyojisikia.

Kwa mtazamo wangu zito kaondoka chadema lakini bado yuko mioyoni mwa wanachama wengi wa chadema ndio wanashindwa kukubaliana na ukweli kwamba sasa hayupo chadema,
na yupo ktk chama kipya cha wazalendo.
Hiyo ndiyo hali halisi muikubali hata kwa shingo upande.
Uzalendo nini Ndugu ni vyema ukajibu hapa.
 
Watanzania wenzenu wazalendo, tunawatakia kila la kheri katika safari yenu yenye nia thabiti ya kumsaidia Mtanzania kusonga mbele!
 
hiki kikundi cha wahuni hakina muda mrefu kwenye medani za kisiasa kitajifia taratibu na kuzikwa baada ya uchaguzi....time will tell

Endelea kuota hivyo hivyo,
Kama mfano wa fisi aliyemwona mwanadamu akitembea kwa kurusha mikono na kumfuata.umbali mrefu akidhani mkono mmoja utadondoka.apate kitoweo.
 
Nape...mkama..chenge alianza kwa kudharauliwa nje ya CCM hadi leo anaondoka kwa kudharauliwa...nini kitakuwa tofauti na wao..CDM wamevuka milima na mabonde kwa vile ni majembe...Ayaoutoula unadhani kwa kujiliza,kuamini ushirikina kwamba ataua hadi panya..atawaweza waloga au kujiliza kwa wat wote?

Nicholas unahangaika mno, hiyo chuki uliyobeba itakuuguza Madonda ya tumbo, manake mpaka unatia huruma kwa unavyobwabwaja
 
Hiki ni chama kipya,kilichotimiza mwaka mmoja ni ACT tanzania siyo wazalendo,fuateni taratibu za kusajili chama chenu

Ha ha haaaa hii tamu lakini chungu kumeza. Yaani ACT Tanzania = ACT wazalendo!!
 
Endelea kuota hivyo hivyo,
Kama mfano wa fisi aliyemwona mwanadamu akitembea kwa kurusha mikono na kumfuata.umbali mrefu akidhani mkono mmoja utadondoka.apate kitoweo.

ww ndo unayeota ndoto za maruhani tena za mchana kweupe, fuata hii formula ndo utajua nachosema;
zitto+bendera fuata upepo= act wasaliti
no zitto+bendera fuata upepo=act mfu...kwisha habari yenu halafu we ni gamba huna lolote
 
Tupo pamoja wazalendo...kejeli na tuhuma uchwara zisiwakatishe tamaa, Pia mkumbuke adui yako hawezi furahia mafanikio yako.:A S crown-1:
 
Kwa nini hawa mashabiki wa chadema wakiona act au zito wanakuwa kama wamechanganyikiwa.
Wengine watatukana wengine watabeza wengine maneno ya kuudhi ili mradi tu kila mmoja aseme vile anavyojisikia.

Kwa mtazamo wangu zito kaondoka chadema lakini bado yuko mioyoni mwa wanachama wengi wa chadema ndio wanashindwa kukubaliana na ukweli kwamba sasa hayupo chadema,
na yupo ktk chama kipya cha wazalendo.
Hiyo ndiyo hali halisi muikubali hata kwa shingo upande.
Chukua like mkuu...kwani umesema ukweli.
 
Ivi kweli ACT wazalendo imefikisha mwaka?maana ACT TANZANIA ndo kilianzishwa mwaka jana.ukiwa muongo uwe na kumbukumbu.
 
unafanya yako hivi hata kuongeza damu hadi matangazo?epukeni damu mayuda
 
Damu ya Zitto??? Duh baby madaha alishafanya yake long time sasa ni kusubiri viatilifu tu!
 
Last edited by a moderator:
wewe jamaa unatumia kiungo gani kufikiri?una matatizo lukuki lakini kwa leo nitaongelea hili la kunukuu habari nzima kwa kuandika upuuzi.kwa nini hujifunzi?au ndio tatizo la kutotumia kichwa kufikiri?Acha huu upuuzi tafadhali

Narudia tena wewe na ZITO wenu ni wahuni tu hamnajipya,wengi wenu mmepigwa upofu na udini ndo maana ni vilaza.
 
Back
Top Bottom