shinji majige
JF-Expert Member
- Dec 13, 2014
- 560
- 214
Tunao hawa hitaji pesa, wao ni zaidi ya uzalendo, lissu, marando na wengine wengi tu.upo huru ongea mkuu.
mkuu siku walipokuwa makambako wakifiri kwamba wananchi hawajui kama wanafadhiliwa na ccm kupitia savimbi na MAMVI WAKATAKA kupima upepo ili wananchi wawachangie hela, ilikuwa aibu waliambulia 6500 KUTOKA KWENYE ile nyomi yote waliyokuwa nayo
huwezi kuwa na akili zaidi ya hapo..?lini mtakubali kuwa mna shida ya kufikiri angalau mjifunze.Nicholas unahangaika mno, hiyo chuki uliyobeba itakuuguza Madonda ya tumbo, manake mpaka unatia huruma kwa unavyobwabwaja
hivi huwezi onyesha hata km una kaakili kadogo kamebaki?mkuu unamkumbuka mama yako mzazi lakini the way unavyomkumbuka zitto?