ACT-Wazalendo - Taarifa kwa vyombo vya habari

ACT-Wazalendo - Taarifa kwa vyombo vya habari

ACT mnatafuta kick,mmeshajiishia mnatengeneza matukio ili muendelee kusikika.shamw on you ACT na mfalme.
 
Kiongozi wa hicho chama ni mmoja tu? Ayaatollah Wengine ni akina nani? Maboya?
 
Nakushauri usikiamini kabisa zitto akiumwa na chama kinaumwa
Hahaa da! hivi kwa nini mna disgust sana dhidi ya ztt, usiogope mwanzo ndo huo wataongezeka zaid ya ztt, kila jambo huongozwa na alie juu akiamua hilo hakuna shida
 
Katika tz taasisi pekee inayofanya hizo kazzi za jamii ni MBEYA CITY FC.Sasa nyie mnaiga kila kitu kuanzia rangi mpaka tabia. poor act
 
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI
CHAMA Cha Alliance for Change and Transparance(ACT-wazalendo), kesho mei 5/2015 kitatmiza mwaka mmoja tokea kipate usajili wa kudumu.

Katika kuadhimisha mwaka mmoja Chama kitashiriki katika shughuli za kijamii kwa kuwahusisha viongozi wa kitaifa katika maeneo mbali mbali nchini

Jijini Dar esSalaam,kuanzia saa tatu asubuhi mpaka saa saba mchana kiongozi wa Chama Zitto Kabwe atawaongoza wanachama na wapenzi wa Chama katika kuwatembelea wagonjwa katika hospitali ya Taifa ya Muhimbili, ikiwa ni pamoja na uchangiaji wa Damu kwa hospitali hiyo.

Shughuli hiyo ya uchangiaji Damu katika hospitali ya Taifa Muhimbili, itafuatiwa na Kongamano la Chama litakalofanyika kuanzia saa 9 alasiri mpaka saa moja jioni katika ukumbi wa Ikweta Grill uliopo Temeke

Katika kongamano hilo mada itakayozungumzwa ni juu ya Mustakabali wa maendeleo ya nchi chini ya sera mpya za Chama cha ACT-wazalendo na kongamano hilo litafunguliwa na kiongozI wa Chama Zitto Kabwe.

Watoa mada wengine katika kongamano hilo watakuwa ni katibu mkuu wa Chama Samson Mwigamba na Mshauri wa Chama, Profesa Kitilla Mkumbo.

Pia katika maeneo mengine ya nchi viongozi wa ngazi mbali mbali watashiriki katika shughuli za kijamii kulingana na mahitaji ya maeneo yao.

Imetolewa na Abdallah Khamis

Afisa Habari ACT Wazalendo
April 4/2015
0777 008686

Hiki ni chama kipya,kilichotimiza mwaka mmoja ni ACT tanzania siyo wazalendo,fuateni taratibu za kusajili chama chenu
 
Kama ilivyokuwa TANU ya Nyerere enzi hzo.

Masikini yule mama Mghirwa mmemuweka km mwenyekiti kivuli tu, kila kitu ni Zitto, ni wazi ACT chain ya madaraka ya uongozi haiko defined.....
 
VUA GAMBA VUA GWANDA VAA UZALENDO. Kauli mbiu ya ACT. Haya wakubwa kazi njema.
Kwi kwa kwa marehemu wa kiasa mukiambiwa mumeiba chama munakataa act Tanzania na act wazalendo wapi na wapi walaghai wakubwa nyie maskini the erra of Zitto finite unaanza kucheza michezo ya mama nibebe na mbeleko poor you son
 
Hahaa da! hivi kwa nini mna disgust sana dhidi ya ztt, usiogope mwanzo ndo huo wataongezeka zaid ya ztt, kila jambo huongozwa na alie juu akiamua hilo hakuna shida

Usicheke mkuu hilo ni tatizo kubwa sana huyo jamaa hapo ndiyo kafika kama unabisha jaribu kumtingisha uone.
 
Misheni ilibumburushwa wameanza kuchangisha ili waende round pili mpango wa kuchangisha waweza kuwa ni utakatishaji
mkuu siku walipokuwa makambako wakifiri kwamba wananchi hawajui kama wanafadhiliwa na ccm kupitia savimbi na MAMVI WAKATAKA kupima upepo ili wananchi wawachangie hela, ilikuwa aibu waliambulia 6500 KUTOKA KWENYE ile nyomi yote waliyokuwa nayo
 
Eti Kiongozi Mkuu Wa chama,ndio nini kama sio Udikiteta?.Kiongozi Mkuu wa chama cha Wazalendo anaishi Dar es Salaam tu?.Kigoma ametukimbia?.Mwambieni aje agombee Kigoma mjni tumfundishe uzalendo kwa vitendo nahizo hela za Lowasa tuzile watoto wamjini
 
taarifa kwa vyombo vya habari
chama cha alliance for change and transparance(act-wazalendo), kesho mei 5/2015 kitatmiza mwaka mmoja tokea kipate usajili wa kudumu.

Katika kuadhimisha mwaka mmoja chama kitashiriki katika shughuli za kijamii kwa kuwahusisha viongozi wa kitaifa katika maeneo mbali mbali nchini

jijini dar essalaam,kuanzia saa tatu asubuhi mpaka saa saba mchana kiongozi wa chama zitto kabwe atawaongoza wanachama na wapenzi wa chama katika kuwatembelea wagonjwa katika hospitali ya taifa ya muhimbili, ikiwa ni pamoja na uchangiaji wa damu kwa hospitali hiyo.

shughuli hiyo ya uchangiaji damu katika hospitali ya taifa muhimbili, itafuatiwa na kongamano la chama litakalofanyika kuanzia saa 9 alasiri mpaka saa moja jioni katika ukumbi wa ikweta grill uliopo temeke

katika kongamano hilo mada itakayozungumzwa ni juu ya mustakabali wa maendeleo ya nchi chini ya sera mpya za chama cha act-wazalendo na kongamano hilo litafunguliwa na kiongozi wa chama zitto kabwe.

Watoa mada wengine katika kongamano hilo watakuwa ni katibu mkuu wa chama samson mwigamba na mshauri wa chama, profesa kitilla mkumbo.

Pia katika maeneo mengine ya nchi viongozi wa ngazi mbali mbali watashiriki katika shughuli za kijamii kulingana na mahitaji ya maeneo yao.

Imetolewa na abdallah khamis

afisa habari act wazalendo
april 4/2015
0777 008686
zitto anataka kuchangia damu??????
 
Wenzao wa upande wa Ccm A wanajifanyaga wako karibu na wananchi kwa kubeba matofali na kulima. Wao ccm b wamekuka na staili mpya ya kujidai wanachangia damu! Damu zao wengi zina maradhi waangalie wasikimbie wakiwa wodini
 
..Mkiwa waongo muwe na kumbukumbu pia.

Hicho chama kimefikisha lini mwaka mmoja?

Kuna act tanzania na act wazalendo.

Tuelezeni kilichofikisha mwaka ni kipi?

Daima njia ya mwongo ni fupi.
 
Wapimwe kwanza
Wataalamu wa Damu Salama watakusanya damu kutoka kwa wote bila kujali hali ya maambukizi na kisha watazipima na kutunza damu iliyo salama kwenye benki ya damu. Pia kwa wale watakaokuwa wameridhia kuambiwa hali zao za maambukizi ya VVU baadaye.
 
Back
Top Bottom