ACT-Wazalendo - Taarifa kwa vyombo vya habari

ACT-Wazalendo - Taarifa kwa vyombo vya habari

Sitarajii muungwana yeyote ajiunge na act. Kama wenyewe wapo, ccm, kwanini mtu ajiunge na waigizaji wa ccm, act?
 
Kesi yenu mahakamani kati ya ACT - TANZANIA na nyie ACT - WAZALENDO imeisha,,??? Nasikia mmeiba jina la watu shekhe,,???
 
Tumesha zoea sarcasm zenu za kitoto
Haha..pengine unadhani ni za kitoto kwa vile hujapata bahati ya kujua kwanini ACT-Tanzania wanataka baki na chama chao..walipiga sana...sijui km damu zimerudi..na damu ya kula vitu duni hata kinga ni kidogo pengine hata ni chafu sana..
 
Ndugu mbona mmesha mtingisha sana lakin wapi! jamaa kazunguka mikoa 10, CDM hakukukalika kila mtu wima hehee huyu kasha sema anangoz ngum

Huo ni utaratibu wetu mkuu ni heri kupambana na tlp lakini siyo act hulo tunalijua,
hivi unajua ukimwona tumbili mzee mjini ujue amekwepa mishale mingi,

Sasa huki chama dah... Ila msikate tamaaa endekeeni kumjengea mshkaji zitto ufalme
 
Kwakweli mgonjwa wangu nitamtolea mwenyewe damu siwezi kukubali awekwe damu ya wasaliti hasa damu ya yuda iskarioti ni mkosi kwenye ukoo.

We choko la kihaya kila ukiona Zitto,Diamond unakimbia mbio kuja kutema ushuzi,hebu kale senene
 
Masikini yule mama Mghirwa mmemuweka km mwenyekiti kivuli tu, kila kitu ni Zitto, ni wazi ACT chain ya madaraka ya uongozi haiko defined.....

Huyu mama kama ana mme aangalie sana maana atapinduliwa na wasaliti
 
Huo ni utaratibu wetu mkuu ni heri kupambana na tlp lakini siyo act hulo tunalijua,hivi unajua ukimwona tumbili mzee mjini ujue amekwepa mishale mingi,Sasa huki chama dah... Ila msikate tamaaa endekeeni kumjengea mshaji ztto ufalm
Asante sana
 
Dah! ACT ndio habari ya mujini, hiki chama kipotofauti sana na vyama tulivyovizewea. Kama naanza kuwakubali vile!
 
patakuwa na taarabu , nimecheza sana taarabu hapo grill karibu na Aziz Alli ila vibaka ni wengi mjihadhari ndugu zangu wa ACT hayo maeneo kila kitu dili. Je upande wa baa utaendelea ? na guest house?
nadhani hata mateja nao watatoa damu zao chafu.
 
Ki uhalisia sehemu mulipochagua kuendeshea semina sio kabisa ninyi watu nawafahamu vizuri hapo mmepotea hadhi yenu itashuka , hapafai vikao vya kisiasa. Kama mna fedha badilisheni nendeni hata kwenye kumbi za sabasaba zilizo wazi pasipokuwa na baa na short time rooms siwachukii kiivyo najisikia aibu mimi maana nafahamu hadhi zenu
 
Back
Top Bottom