ACT Tanzania wamepata wapi pesa za promo star Tv?

ACT Tanzania wamepata wapi pesa za promo star Tv?

Makamanda wa ufipa kila wakiona tangazo la uzinduzi wa tarehe 29 la ACT yanaruka na kukanyagana.
 
ACT ni CCM .B. haina ubishi katika hili na zito kwenda uko ni moja ya mikakati ya ccm kuidhoofisha chadema na hizo promo zote zinagharamiwa na ccm yenyewe hili kuizima chadema kuelekea uchaguzi mkuu. majuzi niliandika mada kama mtakumbuka kuwa kuibuka kwa ACT ni plani ya kwanza ya ccm na nikasema hii plan ya kitoto labda wajaribu plan B. sasa ukweli unajiweka wazi. ila niwatoe hofu wana mapambano chadema kwamba ujio wa hiki chama kipya hauwezi kuitetemesha chadema ata kidogo kwa sababu bado hakijaweza kuweka wazi kwamba hizo pesa za kufanya vurugu za promo kwenye radio,magazeti na televisheni wanazitoa wapi? na chama chenyewe ndio kimejulikana majuzi tu na hata akijazinduliwa rasmi wanatoa wapi pesa? isije kuwa hayo ni matumizi mabaya ya kodi za wananchi zinazotumika na serikali ya CCM kuwakomoa wapinzani badala ya kuleta maendeleo,na serikali ya CCM haina ubavu wa kuibeba ccm~b.yaani ACT kwa pesa zote hizo bila ya kumega kodi zetu. ACT TANZANIA A.K.A.CCM~B
 
Naamini katika hili nikiwa mtanzania mlipa kodi pia.inasikitisha kuona vyama vinaanzishwa na hata mtoto mdogo anaweza vipima na kubaini jambo.Mimi nafikiri serikali inayokuja inatakiwa kupitia upya sheria Na vigezo vya chama kupata ruzuku toka serikalini.maana bila haya kufanyika hata wabwia unga watakuja na chama chao ili wapige Pesa.ni hayo tu

ACT imekuwa tatizo kwa chadema
 
Haitaji kutumia nguvu nyingi kujuwa chama cha ACT Tanzania ni cha mafisadi na majambazi kama alivyokwisha kukiri mwenyekiti wao Limbu.

Nasema hivi maana haiwezekani hata kidogo "eti baada tu ya Zitto kuchukuwa kadi waanze promo kwenye Tv kana kwamba wanapata ruzuku.

Kama sio wezi na matapeli wamepata wapi pesa za matangazo ya kila wakati Star tv?

Mbona kabla ya Zitto hatukuona matangazo hayo?

Tutafakari sura hizi mbili ambazo ACT Tangazo inazo kwa sasa,kabla ya Zitto kujiunga na baada ya kujiunga.

Fikiria vizuri nadhani ACT kina wafadhili wa ndani tusiwanyonge sana.
 
Fikiria vizuri nadhani ACT kina wafadhili wa ndani tusiwanyonge sana.

Mfadhili gani atawafadhili majambazi hawa?Labda wezi wenzao Ccm chini ya usimamizi wa dalali Ziito.
 
Tatizo letu watanzania walio wengi tunapenda viongozi kwa ushabiki tu, mimi binafsi namfahamu Zitto kama kijana aliyeleta mapinduzi kwa kiasi fulani lakini ndani yake pia ana unafiki uliopindukia. Sasa hivi anasema anafuata sera za Nyerere za ujamaa na kujitegemea, asitake ku-fool watu, nia yake ni ku-wa-win wajinga wasio na tafakuri za kina kwa gia ya Nyerere kama ambavyo viongozi wetu wengi wa CCM wafanyavyo waombapo kura.
 
Jamani..chama hakijazinduliwa siku zoooote ndo kinazinduliwa baada ya zitto na Afande sele kuhamia?
Nashindwa kupata tafsiri yake hapa.
 
Jamani..chama hakijazinduliwa siku zoooote ndo kinazinduliwa baada ya zitto na Afande sele kuhamia?
Nashindwa kupata tafsiri yake hapa.
Haiitaji hata tafsiri, watu wanaangalia kile kinachowapendeza, nadhani wana imani zito. Wasalimie
 
Hata Zitto ni Billionea,anaweza kufadhili chama mwanzo mwisho,sula la akaunti ya Uswizi nadhani lilimlipa vizuri,kwani hakuwahi kuliongelea tena wala kuleta hayo majina kama alivyohaidi.
 
Hivi siyo zile zilizochotwa STANBIC, kweli? kumbuka PAC ya Zitto ilishindwa kabisa kuuulizia issue ya Stanbic...!
 
Haitaji kutumia nguvu nyingi kujuwa chama cha ACT Tanzania ni cha mafisadi na majambazi kama alivyokwisha kukiri mwenyekiti wao Limbu.

Nasema hivi maana haiwezekani hata kidogo "eti baada tu ya Zitto kuchukuwa kadi waanze promo kwenye Tv kana kwamba wanapata ruzuku.

Kama sio wezi na matapeli wamepata wapi pesa za matangazo ya kila wakati Star tv?

Mbona kabla ya Zitto hatukuona matangazo hayo?

Tutafakari sura hizi mbili ambazo ACT Tangazo inazo kwa sasa,kabla ya Zitto kujiunga na baada ya kujiunga.

Hiki chama ni cha ccm na kimeanzishwa na kutumwa kiende kuivuruga UKAWA ili kuwadidimiza katika uchaguzi ujao....wananchi kueni makini mimi najua kila kitu.
 
Back
Top Bottom