ACT Tanzania wamepata wapi pesa za promo star Tv?

ACT Tanzania wamepata wapi pesa za promo star Tv?

Haitaji kutumia nguvu nyingi kujuwa chama cha ACT Tanzania ni cha mafisadi na majambazi kama alivyokwisha kukiri mwenyekiti wao Limbu.

Nasema hivi maana haiwezekani hata kidogo "eti baada tu ya Zitto kuchukuwa kadi waanze promo kwenye Tv kana kwamba wanapata ruzuku.

Kama sio wezi na matapeli wamepata wapi pesa za matangazo ya kila wakati Star tv?

Mbona kabla ya Zitto hatukuona matangazo hayo?

Tutafakari sura hizi mbili ambazo ACT Tangazo inazo kwa sasa,kabla ya Zitto kujiunga na baada ya kujiunga.

Usipate tabu Mkuu Hizo pesa Wamekopa na watazirejesha Mwakani watapoanza kupokea Ruzuku ya serikari
Kama ambavyo Mbowe alikopesha Chadema (kimagumashi) na kulipwa kupitia Pesa ya Ruzuku au leo hayo mmeyasahau?
Rejeeni waraka wa Chacha wangwe
 
Zitto alikuwa anawazidi ujanja wajumbe wenzake wa PAC hivyo alijipatia fadha nyingi kwa makampuni ya umma hivyo zitto anakadiliwa kujipatia zaidi ya milion mia nane kwa njia haramu ikiwa pamoja na fedha za escrow za sethi na rugemalila. hivyo zitto si maskini anaweza kukiendesha chama kwa gharama zake hicho anachokifanya zitto kutangaza harambee ni danganya toto tu fedha yote atatoa mfukoni mwake. Ndiyo maana kwa watu wanao mjua zitto kama kina werema, kibajaji wanakuambia zitto si msafi ila anatumia mgongo wa uzalendo kuwadaa wajinga

Aisee huyu zzk ni hatari kabisa kumbe ndio alivyo?
 
Habari za Chadema zimepoteza m vuto, ACT ndio inavuma kwa kishindo mpaka Chadema hawalali wanaiwaza tu ACT
 
Kamwe hamtobadilisha mawazo yetu sisi tunaojiandaa kujiunga na chama cha kizalendo kwa vijisiasa vyenu vya majitaka.Zitto ni kijana makini na tumekunywa yamini yakuendelea kumwamini mpaka atakapoamua kuacha siasa au kifo.

Eti tumekunywa yamini
 
Usipate tabu Mkuu Hizo pesa Wamekopa na watazirejesha Mwakani watapoanza kupokea Ruzuku ya serikari
Kama ambavyo Mbowe alikopesha Chadema (kimagumashi) na kulipwa kupitia Pesa ya Ruzuku au leo hayo mmeyasahau?
Rejeeni waraka wa Chacha wangwe

Mbowe aliikopesha achadema milioni 20 aliyohongwa na Mkono, Akalipwa milioni 200 pamoja na riba
 
Halafu ile CD ya nguvu ya umma haipatikani tena, maana hata humu JF haipigwi pigwi, nimeamini zito mpango wa mungu, taratibu mangi project inapotea.
 
Chama hiki cha act chenye agenda ya kuruhusu mahakama ya kadhi nchini na nyota yake kwenye bendera yake, ninakipa wiki 1 tu.
 
naona sasa vijana wa lumumba wanalipwa mara 2, kitetea ccm na mdogo wake act.
 
makamanda ACT haiwahusu km ni wasaliti hawapo tena cdm, achaneni nao na usaliti wao jengenchama chenu na wao wajenge chao

Toka lini ACT nao wamekuwa makamanda?
Kamanda unamjua?
 
haitaji kutumia nguvu nyingi kujuwa chama cha act tanzania ni cha mafisadi na majambazi kama alivyokwisha kukiri mwenyekiti wao limbu.

Nasema hivi maana haiwezekani hata kidogo "eti baada tu ya zitto kuchukuwa kadi waanze promo kwenye tv kana kwamba wanapata ruzuku.

Kama sio wezi na matapeli wamepata wapi pesa za matangazo ya kila wakati star tv?

Mbona kabla ya zitto hatukuona matangazo hayo?

Tutafakari sura hizi mbili ambazo act tangazo inazo kwa sasa,kabla ya zitto kujiunga na baada ya kujiunga.

umewauliza au unataka kupiga porojo tuu...
 
Hilo halina ubishi,act ni tawi la ccm na wafadhili wake wakubwa ni mafisadi wakiongozwa na mamvi
 
nachumia tumbo kutoka kwa nani
hivi ni hayo magwanda yanawafanya mjione migambo???

Hujui unachuma kutoka kwa nani?sasa unafuata mkumbo?wenzako kwa kujipendekeza kwa wakubwa wanafaidika.Nawe endelea kujipendekeza kwa zzk labda utapata kanafasi ka angalau kufagia ofisi ya zzk msaliti
 
Back
Top Bottom