ACT Tanzania wamepata wapi pesa za promo star Tv?

ACT Tanzania wamepata wapi pesa za promo star Tv?

Zitto alikuwa anawazidi ujanja wajumbe wenzake wa PAC hivyo alijipatia fadha nyingi kwa makampuni ya umma hivyo zitto anakadiliwa kujipatia zaidi ya milion mia nane kwa njia haramu ikiwa pamoja na fedha za escrow za sethi na rugemalila. hivyo zitto si maskini anaweza kukiendesha chama kwa gharama zake hicho anachokifanya zitto kutangaza harambee ni danganya toto tu fedha yote atatoa mfukoni mwake. Ndiyo maana kwa watu wanao mjua zitto kama kina werema, kibajaji wanakuambia zitto si msafi ila anatumia mgongo wa uzalendo kuwadaa wajinga
 
wewe ni ACT hapana
Wewe ni mkaguzi wa mahesabu ya chama HAPANA

mbona una kiherehere hivyo???

nasema una kiherehere maaana povu linakutoka mbio hujui chochote unakimbilia hitimiaho kwamba ni majambazi kila mahali namba zimewekwa kwa ajili ya kuchangia sherehe za uzinduzi wa chama
kwa kuwa wewe sio mwanachama uelewi lolote mbio unasema majambazi
mbona una mahaba na yasiyokuhusu wewe ?

Wewe unaonyesha dhairi una mahaba niuwe si bure
Kwa taarifa yako zitto alishalipa mahari na yule nanihii ana mke tayari imekula kwako
Kijana okoa taifa acha undumila na mahaba ya kipuuzi kwenye mambo ya msingi.
 
ACT imeletwa mahususi kwaajili yakugawa kura zaupinzani,hasa kipindi hiki ambacho ccm imekalia kutikavu na anayetumika hapa ni ZZK
 
Poleni saaaaaana na siasa yenu ya tz sioni ukomo wa ccm kushka dola....😀😀😀😀😀
 
jibu lako jingine hili hapa
 

Attachments

  • 1427225786552.jpg
    1427225786552.jpg
    76.7 KB · Views: 325
Kamwe hamtobadilisha mawazo yetu sisi tunaojiandaa kujiunga na chama cha kizalendo kwa vijisiasa vyenu vya majitaka.Zitto ni kijana makini na tumekunywa yamini yakuendelea kumwamini mpaka atakapoamua kuacha siasa au kifo.
Zitto alikuwa anawazidi ujanja wajumbe wenzake wa PAC hivyo alijipatia fadha nyingi kwa makampuni ya umma hivyo zitto anakadiliwa kujipatia zaidi ya milion mia nane kwa njia haramu ikiwa pamoja na fedha za escrow za sethi na rugemalila. hivyo zitto si maskini anaweza kukiendesha chama kwa gharama zake hicho anachokifanya zitto kutangaza harambee ni danganya toto tu fedha yote atatoa mfukoni mwake. Ndiyo maana kwa watu wanao mjua zitto kama kina werema, kibajaji wanakuambia zitto si msafi ila anatumia mgongo wa uzalendo kuwadaa wajinga
 
Ukistaajabu ya Mussa(Ccm kuipenda ACT na kuwachukia wapinzani wengine )utayaona ya Firauni (ACT kuapa kupambana na wapinzani wenzao wakati walioshika dolla ni CCM)
 
Jamani Mbona mnahangaika na ka chama kadogo ka ACT-Wazalendo?

Kwa taarifa yenu wafadhili na vyama rafiki vya Afrika Ulaya na Amerika vilivyokuwa vinaifadhili chadema sasa walikatisha misaada baada ya kusikia kuwa CAG kawapa hati chafu ya ufujaji wa fedha.

Wafadhili wale kwa sasa wameanza kuifadhili ACT-Wazalendo,hivyo kwa sasa chama cha ACT kina vyama rafiki vingi huenda kuliko hata chadema yenu.

Usiweweseke subiri siku ya Uzinduzi utajionea wageni wa kimataifa wanaofadhili ACT jinsi watakavyomiminika.

Mlidhani ni ka chama sasa Kanazidi kuwatoa Jasho.

Wewe Matangazo umeyaona Star Tv,pia yapo Chanel ten,TBC 1,na Clouds Radio,tuyaheshimiana taratibu.

muambie na magari mapya pia yaliyotolea na wafadhili wa sweden
mwaka huu mtalamba ndimu mkisikia #ACT #ZITTO mpaka damu ikauke
 
Mimi ni mwanachama halali wa cdm but kwa udicteta+udini na ukabila ndani ya cdm nimetokea kuichukia viba cdm na kumpenda zaid mzalendo zzk na cjama cha kizalendo Act.Cdm byeeeeee byeee
Ukistaajabu ya Mussa(Ccm kuipenda ACT na kuwachukia wapinzani wengine )utayaona ya Firauni (ACT kuapa kupambana na wapinzani wenzao wakati walioshika dolla ni CCM)
 
Mmechokoza nyuki ndani ya mzinga act tulieni mngatwe nyuki ss ni wazee wa hoja

Wameng'atwa kidogo tu mkuu mikelele kila sehemu
Na bado kiboko yao ni Limbu tu labda wamkatie ule mgao zitto anataka kumdhulumu mi nasema ni majambazi watupu hawa.
 
Back
Top Bottom