ACT sio CCM B kama wengi mnavyodhani

ACT sio CCM B kama wengi mnavyodhani

Wafanyabiashara wakubwa including Bakheresa, Sabodo, Mengi wako CCM kwaajili ya kulinda Biashara zao! Muulize Bakharesa kilichomkumba alipochukua kadi ya CUF... Wengi wanaichangia CHADEMA kwa Uzalendo wao ... wanajua kuwa hawatakuwa na amani kama wataendelea kuzungukwa na mafukara! wanajua kuwa Ustawi wa Biashara zao unategemeana na maisha bora kwa Jamii inayowazunguka ambao ndio walaji wa bidhaa zao ...

Kwa hiyo wakiichangia ACT isiwe mwao. Sababu ni hizo hizo au unaonaje?
 
CCM na mshirika wao Zitto wameanzisha ACT kwa lengo la kugawa kura za upinzani. Watu wanaolipwa na Lumumba wanaposti humu kila siku kujaribu kuhadaa Watanzania kwamba ACT ni chama bora ili eti wajiunge nacho na kupunguza kupendwa kwa UKAWA, na hasa CDM. Wapo kweli watu waliodanganyika na kuingia huko. Ni Wadanganyika hao.

We cannot afford another five years of CCM. Yaani tuendelee kukosa maji, umeme, dawa na watoto wazidi kukaa chini shuleni? Haiwezekani. Lazima watoke hao CCM waliotunyonya hadi tukafikia hali tuliyonayo sasa.
 
Wataichangia ACT kwa kulazimishwa na wenye ACT ambao ni CCM ... ACT ni kitengo maalum ya kugawa kura za UKAWA ...

Tatizo liko wapi? kama CCM wametumia mbinu hiyo na nyinyi mmeshajuwa, tatizo ni nini?
 
Ikiwa makada wa CCM wanakifadhili ACT kuna tatizo lipi? mbona hata chadema wanafadhiliwa sana tu na makada wa CCM?

umethibitisha ACT inadhamini na CCM mbona Zitto alikuwa anakataa
 
1429473002299.jpg
unaweza kupinga kila kitu lakini ukweli hauwezi kupingika daima mwaka huu tutashuhudia mambo mengi sana.
 
From: Mwigulu Nchemba
< shimbi85@gmail.com >
Date: Saurday April , 2015 at 1:10
PM
To: Zitto Kabwe
< zittokabwe@gmail.com >
Subject:Re: KUONGEZA NGUVU
Hon PM,
Apson sijongea naye. Naona hata
humu ndani mambo si mazuri.
Vijana wangu wameniletea taarifa
kwamba Vuvuzela (mropokaji)
anajaribu kila njia ikiwa ni pamoja
na kuwashawishi viongozi ili mzee
akatwe kwenye hatua ya kwanza
kabisa, maana pale juu kila mtu
yuko upande wetu. Tengeneza
mazingira, ila naona kila dalili
ikitokea tu, itakuwa vizuri kwako
ukimpisha. Maana itakuwa ni
tofauti na madai ya wengi
kwamba wewe ni mpenda
madaraka sasa watashangaa
kuona unamwachia.
Itakuwa pia vyema ukianza
kuzungumzia hii kwenye
majukwaa ili kuwatayarisha
wananchi kisaikolojia ila kwa
sasa hivi naona mipango yetu
yote iko sawa. Huyo mambo is a
dying horse. EL is a big engine!
They know na hakuna
wanachoweza kufanya at this
point. Juliana will call you she
has a message. Ila nikutakie kila
la heri kwenye mapambano leo.
Lameck
From: Zitto Kabwe
zittokabwe@gmail.com
Date: Sat, 11 Apr 2015 14:42:03
+0300
To: Mwigulu Nchemba
shimbi85@gmail.com
Subject: Re: KUONGEZA NGUVU
Comrade,
Makamuzi yanaendelea, nadhani
mmeona mambo ya makambako.
Hao washenzi wa ufipa mwaka
huu wataisoma namba, na ndoto
yao ya kuichukua nchi tunaiua.
Sasa kuna mapungufu. The
amount we have is very
insufficient. Naombeni tusaidiane
hapa, nadhani ili tukamilishe
shughuli by June tunahitaji 700m
pamoja na additional manpower
kwenye social media. Mapokezi na
muamko ni mkubwa sana toka
kwa wananchi CDM is dying.
Tafadhali jadili hii issue na prof
pia tujaribu kuongeza vijana
kwenye social media maana
tusipojibu mapigi hii issue ya
usaliti itasambaa na kuaminika.
Kwenye majukwaa tutawakaanga
kabisa na kuhusu bwana mkubwa,
inabidi tuanze rasmi kutengeneza
mazingira stahiki, ili Mangula na
wenzake wakijaribu kumzuia,
upande wetu ni rahisi
kumkaribisha
Cheers,
ZZK
From: Zitto Kabwe
zittokabwe@gmail.com
Date: Sat, 11 Apr 2015 5:47 AM
(GMT-5:00)
To: Mwigulu Nchemba
shimbi85@gmail.com
Subject: Re: KUONGEZA NGUVU
Comrade,
Kwema? Umewasiliana na Apson?
Naomba ongea naye. Budget ya
matangazo iongezwe. Muhimu
sana na posho za vijana kwenye
planning. Nimepata habari rasmi
kwamba Nyoka wa Mdimu
anasaidiana na CDM, na Vuvuzela
ndiye anayepenyeza taarifa kwa
Riz1. Hizi ni pamoja na biashara
nyingi za mzee. Wanamtumia
kijana anayeitwa Luckson
kupeleka taarifa ufipa, lengi ni
kumchafua his Excellency wakiwa
na malengo kwamba asifike hata
kwenye NEC. In politics anything
unanswered can be a big damage.
Counter haraka sana. Mbona
mnainyamazia Bahari Beach
Hotel? Apson inabidi aongezewe
nguvu. Mimi niko kwenye hii ziara,
and may not be in Dar for couple
of days. Prof yupo.
ZZK
 
Akihutubia mkutano wa hadhara uliofanyika Uwanja wa Furahisha Mwanza juzi ambao ulihudhuriwa na wafuasi wachache wa chama hicho, Mnyika alisema Chadema haiko tayari kuikaribisha ACT-Wazalendo ndani ya Umoja wa Katiba ya Wananchi (Ukawa) kutokana na kile alichosema ‘ni adui kwao’.

Ndo tatizo la kuwaweka viongozi watu wanaokunywa viroba,yani adui mkuu kwa sasa chadema ni Zito na sio CCM,duh hii kali
 
act sio ccm kama mnavyohisi wengi wenu zito sio mjinga wa kutumika kisiasa achafuke wakati ndoto zake ni kuwa kiongozi wa nchi.. Huwezi kuniambia zito ajui yaliotokea kwa waliomtangulia kama mrema huyu jamaa yuko makini na analofanya na anajua anafanyanini. Ila sijaona umuhimu wa nchi masikini kama tanzania ikiwa na vyama vingi na vinaongezeka kila kukicha.
Wewe unadhani kuwa na vyama vya kisiasa vingi nchini ndio demokrasia ya kweli?
Nchi kama marekani wanademokrasia ila wanavyama viwili vikuu vya upinzani.
Siasa imekua kama biashara na mtaji wake niwananchi wanaolipa kodi. Ningependa tanzania kuwe na vyama walau vikiwa vingi viwe 3 tuu.. Hapo kutakuwa na ushindani mzuri wa vyama na demokrasia ya kweli si vyama kuwa vingi ili hali wakati wa uchaguzii zinatokea purukushani ambazo sio za demokrasia. Kuliko kuwa na vyama vingiiii wakati anaeshinda ni yule yule kwa kutumia ujanja ujanja ni bora kuwe na vyama vichache ambavyo vitatoa demokrasia ya ukweli nchini.. Amini kuna watu wataojiunga act na wataleta ushindani mkubwa sana.. Ila mwsho wa siku ni kuleta mabadiliko nchini.. Pendekezo langu vyama vya siasa viwe vitatu tuu vinatosha sio kila mtu akijisikia anaanzisha chama chake ili tuimarishe upinzani nchini kwa maendeleo ya taifa letu.

zitto ameanza kutumika kitambo baada tu ya kumloga uenyekiti wa kamati ya madini alichochuma huko ni balaa,zitto kama ni mzalendo kweli na si yupo kibiashara asingeenda mahakamani kulinda posho na marupuru ya ubunge badala yake angewajibika palepale.ana uchu tena wa ajabu kuliko hata ccm mwenyewe tangu enzi za manabii watu kama zitto ni watu wa tamaa lakini huwa hawafiki kwa kuwa anafanyia kazi kitu cha uongo hata matokeo yatakuwa ya uongo,lazima mungu ammulike kutudalalia sisi wanyonge mungu hamfichi mnafiki.
 
Back
Top Bottom