ACT sio CCM B kama wengi mnavyodhani

ACT sio CCM B kama wengi mnavyodhani

List of political parties in the United States - Wikipedia, the free encyclopedia kasome hapo utaelewa. hahaha who told you mimi ni ccm mimi ni mtanzania tuu.. siasa siyo mpira sifanyi ushabiki lengo langu ni kuondoa dhana ya kuwa act itapunguza nguvun ya upinzani. Na hilo la lowasa kujiunga na ACT ni tetesi nimezisikia hata kabla hicho chama akijatangazwa rasmi kama umejua juzi pole sio habari mpya wala haitashtusha. CCM ikitolewa madarakani itakuwa ni revolution ya maendeleo na ukombozi. siitaji kujua nani ataiangusha ccm nataka upinzani uwe na NGUVU ya kuitoa ccm. sitaki kuwe na vyama vya siasa vingii watumie pesa nyingi wakat wajawazito wamelala chini wao wanafanya siasa kama biashsara. hizo pesa zoteee wanazotumia kama niwazalendo kweliii wasaidie masikini.. wake up tz think rationally usipelekwe na personal feelings za chama penda taifa.
kaka hujameza hayo mataptap utakuwa umenielewa
 
Galacha Maestro mbona unajipiga mtama mwenyewe? Utitiri wa Vyama ni kwa maslahi ya nani kama siyo CCM? ZZK anafadhiliwa na nani kama siyo CCM? Mikutano yake inaandaliwa na kuratibiwa na WanaCCM! Vijana wa Lumumba wanaojamba humu jamvini ndo hao hao wenye kujamba kwa niaba ya ACT! Uhusiano wake na Zoka, Njemba, Igondou, Wassira plus zile miamala zinadhihirisha yasemwayo na wengi! Ndiyo Maana WENGI wanajua kuwa ZZK ni Msaliti ambaye hata Rais alimlilia sana alipotimuliwa na kukimbilia Mahakamani ... Itoshe kusema Watanzania wa Leo siyo wajinga tena! Shule za Kata zimeongeza Ufahamu... wanaona wanajua kuwa ACT haina wafadhili wengine zaidi ya CCM ...

Shule za kata zimejengwa na nani? Wakati huo huo tunalaumu hazina maabara wala maktaba...kitu kinachopingana na ueledi wa taaluma...be specific.... mkuu ar u oppossing zitto or the system that let us to be poor?
 
Galacha Maestro mbona unajipiga mtama mwenyewe? Utitiri wa Vyama ni kwa maslahi ya nani kama siyo CCM? ZZK anafadhiliwa na nani kama siyo CCM? Mikutano yake inaandaliwa na kuratibiwa na WanaCCM! Vijana wa Lumumba wanaojamba humu jamvini ndo hao hao wenye kujamba kwa niaba ya ACT! Uhusiano wake na Zoka, Njemba, Igondou, Wassira plus zile miamala zinadhihirisha yasemwayo na wengi! Ndiyo Maana WENGI wanajua kuwa ZZK ni Msaliti ambaye hata Rais alimlilia sana alipotimuliwa na kukimbilia Mahakamani ... Itoshe kusema Watanzania wa Leo siyo wajinga tena! Shule za Kata zimeongeza Ufahamu... wanaona wanajua kuwa ACT haina wafadhili wengine zaidi ya CCM ...
ujanielewaa? najua wa tz sio wajinga tena na sina uwakika zito anafadhiliwa na ccm. ila nachokijua kura za upinzani zinatakiwa kuwa nyingi kwani adui ni ccm
 
Shule za kata zimejengwa na nani? Wakati huo huo tunalaumu hazina maabara wala maktaba...kitu kinachopingana na ueledi wa taaluma...be specific.... mkuu ar u oppossing zitto or the system that let us to be poor?
WISE. sana jamaaa system ndio adui yetu nashangaa tenaa wamegawanywa wao kwa wao wamemsahau adui.. wanalalamika kura zinagawanywa. kwanini hatujiamini ccm wametulia ndio maana wanashinda upinzani wanapagawa huu ni muda wa kutuliza akili?
 
Then ZZK na ACT wamekuja kugawa kura za UKAWA! ... Bahati mbaya sana zitagawa za CCM ...
ujanielewaa? najua wa tz sio wajinga tena na sina uwakika zito anafadhiliwa na ccm. ila nachokijua kura za upinzani zinatakiwa kuwa nyingi kwani adui ni ccm
 
Act imeazishwa kimkakati kui accommodate ccm makapi,yaani Kama watakata jina la El then atahamia Act na wafuasi wake.
 
ACT sio ccm kama mnavyohisi wengi wenu Zito sio mjinga wa kutumika kisiasa achafuke wakati ndoto zake ni kuwa kiongozi wa nchi.. Huwezi kuniambia zito ajui yaliotokea kwa waliomtangulia Kama Mrema huyu jamaa yuko makini na analofanya na anajua anafanyanini. Ila sijaona umuhimu wa nchi masikini kama tanzania ikiwa na vyama vingi na vinaongezeka kila kukicha.
wewe unadhani kuwa na vyama vya kisiasa vingi nchini ndio demokrasia ya kweli?
nchi kama marekani wanademokrasia ila wanavyama viwili.
siasa imekua kama biashara na mtaji wake niwananchi wanaolipa kodi. Ningependa tanzania kuwe na vyama walau vikiwa vingi viwe 3 tuu.. hapo kutakuwa na ushindani mzuri wa vyama na demokrasia ya kweli si vyama kuwa vingi ili hali wakati wa uchaguzii zinatokea purukushani ambazo sio za demokrasia. Kuliko kuwa na vyama vingiiii wakati anaeshinda ni yule yule kwa kutumia ujanja ujanja ni bora kuwe na vyama vichache ambavyo vitatoa demokrasia ya ukweli nchini.. Amini kuna watu wataojiunga ACT na wataleta ushindani mkubwa sana.. Ila mwsho wa siku ni kuleta mabadiliko nchini.. Pendekezo langu vyama vya siasa viwe vitatu tuu vinatosha sio kila mtu akijisikia anaanzisha chama chake ILI TUIMARISHE UPINZANI NCHINI kwa maendeleo ya TAIFA LETU.

Kamahujui unachokiongea ni vema ukakaa kimya kwa kuficha upumbavu wako. Aliyekwambia kuwa Marekani ni vyama viwili vya siasa nani?
Kwa taarifa yako Marekani ina vyama vya siasa zaidi ya 50 ila vikubwa na unavyovijua wewe ndiyo viwili(Democratic & Republican) kama ilivyo Tanzania CHADEMA & CCM-Gambaz.
 
Kamahujui unachokiongea ni vema ukakaa kimya kwa kuficha upumbavu wako. Aliyekwambia kuwa Marekani ni vyama viwili vya siasa nani?
Kwa taarifa yako Marekani ina vyama vya siasa zaidi ya 50 ila vikubwa na unavyovijua wewe ndiyo viwili(Democratic & Republican) kama ilivyo Tanzania CHADEMA & CCM-Gambaz.
huyu kijana GALACHA ndio walewale LUMUMBA TEAM aka BUKU7
 
Akihutubia mkutano wa hadhara uliofanyika Uwanja wa Furahisha Mwanza juzi ambao ulihudhuriwa na wafuasi wachache wa chama hicho, Mnyika alisema Chadema haiko tayari kuikaribisha ACT-Wazalendo ndani ya Umoja wa Katiba ya Wananchi (Ukawa) kutokana na kile alichosema ‘ni adui kwao’.
 
Akihutubia mkutano wa hadhara uliofanyika Uwanja wa Furahisha Mwanza juzi ambao ulihudhuriwa na wafuasi wachache wa chama hicho, Mnyika alisema Chadema haiko tayari kuikaribisha ACT-Wazalendo ndani ya Umoja wa Katiba ya Wananchi (Ukawa) kutokana na kile alichosema ‘ni adui kwao'.
adui wa tz sio upinzani
 
Hilo jambo mbona liko wazi sana kuwa ACT imeanzishwa kimkakati ili kuiokoa Sisiem.

Usalama wa Sisiem ulishawatonya 'mabosi' wao kuwa kwa hali Ukawa walivyowakalia kooni, hakuna jinsi lazima ianzishwe Sisiem B, ili kura za upinzani zigawanwe, ili Sisiem ipete kiulaini.

Hata kauli iliyotolewa na ZZK, ambaye ndiye kiongozi mkuu wa ACT kuwa mwanachama yeyote atakayeiunga mkono Ukawa, atafukuzwa uanachama wa chama hicho ni uthibitisho mwingine kuwa, Sisiem na ACT ni mtu na mdogo wake.

Mbona kiongozi huyo mkuu hajawahi kutamka kuwa mwanachama wa ACT atakayeiunga mkono Sisiem kuwa naye atatimuliwa uanachama?

Kwa hiyo ushahidi wa mazingira unaonyesha kuwa ACT imeanzishwa kimkakati ili kuzigawa kura za wapinzani baina ya Ukawa na ACT, ili Sisiem ishinde kiulaini.

Hivi na ww unaweza kuisema act kwa ndoa hii ya miezi michache kesho ukawa ukivunjika utasema nini ten
 
Kwani ametumika mara ngapi? Na hadi sasa anatumika.kama act cyo ccm b tutajie wafadhili wa act.
 
Back
Top Bottom