Acheni kulala chumba kimoja na watoto


Mitchell

Mitchell

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
358
Likes
67
Points
45
Mitchell

Mitchell

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
358 67 45
Ilikuwa hivi: Mtoto alikuwa na tabia ya kukojoa kitandani sasa mama akawauliza jirani zake dawa ni nini, wakamwambia ni fimbo tu ili akijaribu kukojoa akikumbuka fimbo ataacha.
Asubuhi iliyofuata akaitwa na mama yake mbele ya wale majirani waliopendekeza achapwe akaanza kumchapa kwanini una tabia mbaya ya kukojoa kitandani kila mara? Huku anaendelea kumchapa, mtoto huku akiwa analia sana akajibu, mbona baba naye anakojoa usiku tena unamwambia Kojoa dear.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,396
Likes
38,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,396 38,575 280
du... hii imetokea Tanzania au Amerika?
 
Baba Mtu

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2008
Messages
881
Likes
31
Points
45
Baba Mtu

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2008
881 31 45
Ilikuwa hivi: Mtoto alikuwa na tabia ya kukojoa kitandani sasa mama akawauliza jirani zake dawa ni nini, wakamwambia ni fimbo tu ili akijaribu kukojoa akikumbuka fimbo ataacha.
Asubuhi iliyofuata akaitwa na mama yake mbele ya wale majirani waliopendekeza achapwe akaanza kumchapa kwanini una tabia mbaya ya kukojoa kitandani kila mara? Huku anaendelea kumchapa, mtoto huku akiwa analia sana akajibu, mbona baba naye anakojoa usiku tena unamwambia Kojoa dear.
Hii ilishawahi kuandikwa na gazeti moja kama sikosei la sani enzi zile za zamani
 

Forum statistics

Threads 1,236,166
Members 475,019
Posts 29,248,523