Achaniwa nguo na wapiga debe


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,886
Likes
5,096
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,886 5,096 280
MSICHANA mmoja jina lake halikuweza kupatikana maramoja alijikuta yupo kwenye wakati mgumu baada ya kuchaniwa nguo yake aliyovaa na wahuni na kumuacha na aibu kedekede na akiwa hana la kufanya kwa wakati huo. Tukio hilo la aibu lilitokea jana majira ya saa 2 usiku, maeneo ya Magomeni Kagera wakati msichana huyo akiwa kituoni hapo akisubiri usafiri.

Wahuni hao walianza kumshambulia kwea maneno dada huyo na msichana huyo kuwajibu jeuri na hivyo wahuni hao waliamua kumchania nguo yake ya isiyo na heshima aliyoivaa.

Msichana huyo alivaa nguo fupi kupita kiasi, alivaa blauzi tu na kuigeuza gauni hivyo kupelekea maungo yake ya mwili kuonekana ambapo wahuni hao waliamua kumfanyia uhuni kumchania ng uo hiyo ili atembee kama alivyozaliwa kabisa.

Wahuni hao walimshika dada huyo na kumchania gauni hilo na kupiga kelele na hakuna hata msamaria mwema mmoja aliyeweza kumsaidia wka wakati huo kwa kuwa hakuna mtu aliyependezwa na uvaaaji wake huo.

Wahuni hao ambao walikuwa zaidi ya wawili walishirikiana kwa pamoja kumshikisha adabu dada huyo na kumuacha akilia kituoni hapo na nguo yake kuichana.

“Tumeanza na wewe leo, na wengine watafuata tunataka mpate adabu si mteembee uchi tu” walisikika wakaka hao
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
16,958
Likes
7,215
Points
280
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
16,958 7,215 280
kwa maadili nimeipenda!!imetulia,hata kama wanajiona wamependeza lazima wafikirie kuwa hawaishi wenyewe!!shime wahuni wachanieni zaidi hata kama ni wanangu!!
 
Hassani

Hassani

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
277
Likes
46
Points
45
Hassani

Hassani

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
277 46 45
Sexual harrasement!
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,851
Likes
27
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,851 27 145
Nimeipendah!
 
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,541
Likes
118
Points
160
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,541 118 160
Madada jamani acheni hizo,mnaumiza wa2.
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,284
Likes
158
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,284 158 160
Ni halali yake kwa yaliyompata kama sketi ilikuwa fupi sana kiasi cha kukaribia chupi kuonekana
 
M

Mboko

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
1,072
Likes
10
Points
135
M

Mboko

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
1,072 10 135
Hao mnaoita wahauni ni wazembe wa kupindukia na washamba sana sana,mtu yy anaruhusiwa kuvaaa atakavyo bora yeye mwenyewe ameridhika acheni mambo ya kijinga nyie wavuta unga halafu hamna hela.Badala ya kutetea maslahi ya wananchi kwa mfano kuandamana kudai mfumuko wa bei ya vyakula ushuke mmekalia kuangalia mademu za watu wamependeza mnawaonea kijicho kuweni wastaarabu nyambafu nyie hata hamjaenda shule inaelekea.Komaaeni na mafisadi waacheni mabinti wavae watakavyo bora wenyewe wameridhika na kumbukeni hawajavunja sheria za nchi kama MAFISADI wenu mnaowashabikia,Nikiambiwa nichague Mafisadi na Changudoa kura yangu itaenda kwa machangudoa kwa kuwa wao wanakula jasho lao na sio Mafisadi wenu waliojibandika ati wameshinda urais.amkeni nyie na nyie ati hiyo safi waliofanyiwa na kama angekuwa dadako
 
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,541
Likes
118
Points
160
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,541 118 160
Ndugu yangu Mboko chonde chonde hapa sio ulaya,tuna mila na desturi zetu.Ulaya unaweza kutembea hata uchi kila m2 na time yake,sio hapa utakua unavunja mila na desturi.Imagine unatembea na mama yako mkawa mnaongozana na msichana kama huyo chupi nyuma iko nje,tunaona na vingine kwa chini inapendeza kweli.Acha bana wajirekebishe sio kuiga tu ulaya hapa bongo sio mila zetu hizo.I'm out
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,547
Likes
624
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,547 624 280
Na nyie Wanaume mnaotembea mmeweka Makalio nje iweje?

Mbona na hao hamshambulii???

p-low-slung.jpg

moz-screenshot-2.png
moz-screenshot-3.png
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
1,971
Likes
250
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
1,971 250 180
MSICHANA mmoja jina lake halikuweza kupatikana maramoja alijikuta yupo kwenye wakati mgumu baada ya kuchaniwa nguo yake aliyovaa na wahuni na kumuacha na aibu kedekede na akiwa hana la kufanya kwa wakati huo. Tukio hilo la aibu lilitokea jana majira ya saa 2 usiku, maeneo ya Magomeni Kagera wakati msichana huyo akiwa kituoni hapo akisubiri usafiri.

Wahuni hao walianza kumshambulia kwea maneno dada huyo na msichana huyo kuwajibu jeuri na hivyo wahuni hao waliamua kumchania nguo yake ya isiyo na heshima aliyoivaa.

Msichana huyo alivaa nguo fupi kupita kiasi, alivaa blauzi tu na kuigeuza gauni hivyo kupelekea maungo yake ya mwili kuonekana ambapo wahuni hao waliamua kumfanyia uhuni kumchania ng uo hiyo ili atembee kama alivyozaliwa kabisa.

Wahuni hao walimshika dada huyo na kumchania gauni hilo na kupiga kelele na hakuna hata msamaria mwema mmoja aliyeweza kumsaidia wka wakati huo kwa kuwa hakuna mtu aliyependezwa na uvaaaji wake huo.

Wahuni hao ambao walikuwa zaidi ya wawili walishirikiana kwa pamoja kumshikisha adabu dada huyo na kumuacha akilia kituoni hapo na nguo yake kuichana.

"Tumeanza na wewe leo, na wengine watafuata tunataka mpate adabu si mteembee uchi tu" walisikika wakaka hao[/QUOTE]


My take :Hii ni harassment ya hali ya juu sana! sasa hao kinawahusu nini?? ati tunataka mpate adabu! wao ni kama nani ktk maisha yake! haya mambo wa hawa wapumbavu wanaojichukulia sheria mikononi yanaturudisha nyuma sana! sisemi kwamba nnafagilia huyu dada kuvaa nguo fupi ila hii tabia yetu ya kibongo sijui kiafrica inatia kinyaaa wakati mwingine!mbona hawawavui suruali wanawake! maana hiyo sio mila na desturi yetu ati!
 

Forum statistics

Threads 1,205,479
Members 457,951
Posts 28,195,512