Account ya ESCROW kuisambatisha UKAWA wiki ijayo

Account ya ESCROW kuisambatisha UKAWA wiki ijayo

Kwa sababu vyombo viwili vya serikali vinapingana. Wahisani wanaisaidia serikali ya Tanzania kwa ujumla, siyo executive peke yake.
Kwa hiyo kama executive na Legislature zinapingana, itabidi wamsikilize CAG. Ni sawa na kumpa hela mzee halafu mama akalalamika. Unamchunia mzee mpaka wazee wa busara wakupe stori nzima. That's all!!

Hiyo hela haiwezi kurudi serikalini, na hakuna mtu anayeweza kuishtaki serikali kwa hili. That's the truth!

Kama ndivyo,ilikuwaje hizo bilioni zikasambazwa kwa watendaji wa serikali? Huo mgawo ulikuwa na maana gani? Au nao wana hisa kwenye hiyo kampuni ya PAP NA IPTL
 
mkuu kitengo cha sumu bd uko incharge au umenyang'anywa

Yaani magamba ni shida..umeleta mada ku fire UKAWA.then kamanda ben saa8 amekupa za uso aka ku back fire then sasa unataka kututoa kwenye mada. Kwwli magamba ni shida
 
Huu ni ugomvi kati ya Standard Chartered Bank na PAP. Nani alipaswa kulipwa?
Hizo hela ni za IPTL, siyo za hazina, siyo za CCM wala siyo za UKAWA. Haziwezi kurudi serikalini, au kwa wananchi kwa hiyo hazina msaada kwa mwananchi wa kawaida tena, tumeshalipa bili.

Hii issue inakuzwa kisiasa, ila haina umuhimu kiuchumi kwa mwananchi wa kawaida.

Imbecile
 
Kama ndivyo,ilikuwaje hizo bilioni zikasambazwa kwa watendaji wa serikali? Huo mgawo ulikuwa na maana gani? Au nao wana hisa kwenye hiyo kampuni ya PAP NA IPTL
Kama viongozi wa serikali walipewa fedha si washtakiwe??
Mbona unaniuliza maswali ya kijinga,wakati majibu unayajua. Huwezi kuishtaki PAP , au hazina au Tanesco hata wizara ya madini kwa sababu fedha imetolewa na mahakama. Hizo fedha zilihitaji mahakama ili zitoke, kama kuna rushwa hilo halimaanishi hela irudi. Irudi kwa nani?????
 
Ninaposema tumelipa bill ni sisi wananchi nikimaanisha bill ya umeme tuliokwisha utumia. Mimi huku mgongo umepinda kwa kubea mabox, nitakutoaje??

Wewe hata ubebi box kuna kitu kingine unafanya zaidi ya kubeba box(cameroun), i still doubt about ua thinking capacity may be u a not a tanzanian,kwa sababu statement zako siyo za kizalendo, a big question mark???????who are u?????
 
Wewe hata ubebi box kuna kitu kingine unafanya zaidi ya kubeba box(cameroun), i still doubt about ua thinking capacity may be u a not a tanzanian,kwa sababu statement zako siyo za kizalendo, a big question mark???????who are u?????
Mimi siyo ***** mwenzako. Uzalendo upi ulionao wewe shoga?
Usipende kujipendekeza,hoja zako hazina mashiko na huwezi kujenga hoja mbele ya wanaume kwa hiyo nenda uani ukakune Nazi.
 
Mimi siyo ***** mwenzako. Uzalendo upi ulionao wewe shoga?
Usipende kujipendekeza,hoja zako hazina mashiko na huwezi kujenga hoja mbele ya wanaume kwa hiyo nenda uani ukakune Nazi.

Me siwezi kubishana na wewe kwa kuwa ushapewa mgawo na rugemalila ndiyo maana unatetea uchoko.
 
Sijui kwanini ukiwa Magamba ni lazima utakuwa kama jinga jinga fulani hivi. Yaani wote wamekuwa kama mazuzu wa familia moja.
Ova
 
Kama ana uhusiano na 'hawa jamaa zetu' basi usishangae inapokuja kwenye masuala haya utaalam wake unatiwa mfukoni na kuanza ushabiki (nimesema kama maana simfahamu)

Amenishangaza sana mkuu
 
Hao viongozi wa ukawa waliokatiwa kimaadli ndiyo mashahidi, watakao tuhakikishia kuwa watendaji wa serikari ya ccm
siyo waminifu ni wezi kwa ushahidi huo wao wameiba wamewagawia wasipige kelele ccm bwana ni shidaa...
 
Huu ni ugomvi kati ya Standard Chartered Bank na PAP. Nani alipaswa kulipwa?
Hizo hela ni za IPTL, siyo za hazina, siyo za CCM wala siyo za UKAWA. Haziwezi kurudi serikalini, au kwa wananchi kwa hiyo hazina msaada kwa mwananchi wa kawaida tena, tumeshalipa bili.

Hii issue inakuzwa kisiasa, ila haina umuhimu kiuchumi kwa mwananchi wa kawaida.

Kaka kwani hujuiTanesco ni shirika la umma ,na hujui hizo hela za dili na mikataba ya kifisadi ndio inatufanya tulipe umeme kwa bei kubwa zaidi ya ilivyostahili?Nadhani hujui umuhimu wa nishati ya umeme katika kuleta maendeleo,acha kutetea utumbo.
 
Back
Top Bottom