Account ya ESCROW kuisambatisha UKAWA wiki ijayo

Account ya ESCROW kuisambatisha UKAWA wiki ijayo

Kwa sababu vyombo viwili vya serikali vinapingana. Wahisani wanaisaidia serikali ya Tanzania kwa ujumla, siyo executive peke yake.
Kwa hiyo kama executive na Legislature zinapingana, itabidi wamsikilize CAG. Ni sawa na kumpa hela mzee halafu mama akalalamika. Unamchunia mzee mpaka wazee wa busara wakupe stori nzima. That's all!!

Hiyo hela haiwezi kurudi serikalini, na hakuna mtu anayeweza kuishtaki serikali kwa hili. That's the truth!

Hebu nikumbushe kama statement kama unazotoa hazikusikika wakati wa kashfa ya EPA? Tuliambiwa hivyo hivyo kuwa hela hizo si za umma, wala si za serikali. Baadaye tukaambiwa kwamba wameambiwa zirudishwe na hadi zikaanza kupangiwa kwa kupelekwa, mara sijui Kilimo kwanza...(of course kama zilipelekwa huko ni suala ambalo sina hakika nalo) lakini tulishaambiwa si za watanzania. Hata leo sitashangaa. By the way, tufanye si za umma. We unadhani kwa nini zimeleta tension namna hii? Kama aliyepewa au aliyejipa ndiye mwenye nazo, kuna sababu gani ya mlolongo wote huu? Mi nahisi kuna zaiidi ya sentensi rahisi tu kuwa si za umma. Mie nangojea nione (au nisikie) mwisho wake.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Huu ni ugomvi kati ya Standard Chartered Bank na PAP. Nani alipaswa kulipwa?
Hizo hela ni za IPTL, siyo za hazina, siyo za CCM wala siyo za UKAWA. Haziwezi kurudi serikalini, au kwa wananchi kwa hiyo hazina msaada kwa mwananchi wa kawaida tena, tumeshalipa bili.

Hii issue inakuzwa kisiasa, ila haina umuhimu kiuchumi kwa mwananchi wa kawaida.

Hivi unajua mchakato wa uuzaji wa Hisa za Mechmer,Piper link na Pap kuwa mnunuzi wa Mwisho ulikuaje?Ni kodi kiasi gani ilikua evaded?

Umeisoma Finance act 2002 vizuri?

Kobello,najua uko vizuri kwenye field ya Economics na Finance ! Please!
 
Last edited by a moderator:
Wahusike ukawa si report ingetoka siku hiyohiyo....mnatafute wakufa nao.
 
mkuu kitengo cha sumu bd uko incharge au umenyang'anywa
Ukishindwa hoja daima unakuja na uwongo usiomithilika! ukiambiwa uthibitishe unayoyasema unabaki domo wazi kama choo cha shimo, huna aibu ----- wewe!
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Hakuna jipya hamtaamini tar 27. Msitanue madomo kuchonga saaana
 
Huu ni ugomvi kati ya Standard Chartered Bank na PAP. Nani alipaswa kulipwa?
Hizo hela ni za IPTL, siyo za hazina, siyo za CCM wala siyo za UKAWA. Haziwezi kurudi serikalini, au kwa wananchi kwa hiyo hazina msaada kwa mwananchi wa kawaida tena, tumeshalipa bili.

Hii issue inakuzwa kisiasa, ila haina umuhimu kiuchumi kwa mwananchi wa kawaida.

tutoane mkuu, mimi naomba mkopo ili nianze business maana mabenk yetu collateral ni mgogoro
 
Huu ni ugomvi kati ya Standard Chartered Bank na PAP. Nani alipaswa kulipwa?
Hizo hela ni za IPTL, siyo za hazina, siyo za CCM wala siyo za UKAWA. Haziwezi kurudi serikalini, au kwa wananchi kwa hiyo hazina msaada kwa mwananchi wa kawaida tena, tumeshalipa bili.

Hii issue inakuzwa kisiasa, ila haina umuhimu kiuchumi kwa mwananchi wa kawaida.

We ni mpu mbavu
 
Bora kama kuna ukawa kachukua mlungula aondoke napema.tuunde ukawa mpya
 
kuna tetesi na inasadikika ni kweli kuna viongozi waandamizi wa ukawa wamepiga pesa za escrow. hakika escrow italeta tetemeko si ccm pekee bali itaimeza pia ukawa
stay tuned CAG REPORT NEXT WEEK
Mpaka pesa zinaibiwa ni uzembe wa nani?serikali iliyo chini ya chama gani?yapaswa nani kuanza kuadhibiwa?kama mligawa pesa ili likisanuka wote tufe mmeliwa hili ni janga kwa ccm
 
Hivi unajua mchakato wa uuzaji wa Hisa za Mechmer,Piper link na Pap kuwa mnunuzi wa Mwisho ulikuaje?Ni kodi kiasi gani ilikua evaded?

Umeisoma Finance act 2002 vizuri?

Kobello,najua uko vizuri kwenye field ya Economics na Finance ! Please!
It's easy to avoid taxes in Tanzania, and it's not a crime. It's also easy to evade taxes in Tanzania, though it's a crime.

Outsmarting a government is morally wrong but not necessarily a crime. Huwezi kuwapeleka mahakamani. Hata ukinunua gari used, huwa unamwambia jamaa aandike dola 300 wakati umempa dola 3000. Ukienda ku-register unalipa 30$ in taxes for a 3000$ piece. Huwezi kukamatwa wala kuulizwa.
 
tutoane mkuu, mimi naomba mkopo ili nianze business maana mabenk yetu collateral ni mgogoro
Ninaposema tumelipa bill ni sisi wananchi nikimaanisha bill ya umeme tuliokwisha utumia. Mimi huku mgongo umepinda kwa kubea mabox, nitakutoaje??
 
kuna tetesi na inasadikika ni kweli kuna viongozi waandamizi wa ukawa wamepiga pesa za escrow. hakika escrow italeta tetemeko si ccm pekee bali itaimeza pia ukawa
stay tuned CAG REPORT NEXT WEEK

Yaani we ikipita siku hujaiponda UKAWA na kumsifia Mhe. Leprofeseri unakuwa kama unatekenywa hivi eti
 
Ugomvi wa tanesco na iptl kuhusu kiwango cha capacity charge ni moja ya sababu ya kufunguliwa escrow....cha kushangaza kesi imeisha? mapesa ya escrow yameenda iptl....Je kiwango cha capacity charge kimepungua? Kama ni ndio inamaana tanesco ina chenchi yake ktk escrow.
Na kama kiwango cha capacity charge kimebaki kilekile na mapesa yote ya escrow kwenda iptl je kwa nini tusiwawajibishe waliofungua kesi kwa kututia hasara?

Inasemekana mkataba na iptl ulikua wa miaka 20....na hatimae mitambo yake kuwa mali yetu...kama ni kweli ni nini kimetokea kubadilisha hayo
 
Kwa nchi zilizokomaa kidemokrasia na viongozi wanawajibika kwa wanwnchi,kiongozi akituhumiwa huachia ngazi sio mpaka asubiri ripoti ya CAG
 
Ukawa wanaweza kuratibu na kuchota fedha hivyo wasikamatwe kwa uhaini? Wanavyowindwa kama digidigi na hii serikali ya mafisadi.

Msitafute watu wa kufa nao.

Yaoneni haya wenyewe walaaniwa!

Ccm is a curse. Ccm rest in eternal pieces!
 
kuna tetesi na inasadikika ni kweli kuna viongozi waandamizi wa ukawa wamepiga pesa za escrow. hakika escrow italeta tetemeko si ccm pekee bali itaimeza pia ukawa
stay tuned CAG REPORT NEXT WEEK

Ukitumiaga hii ID hujivui ufamahamu na kuwa the real wewe.
MM una hangaika sana,leo kwenye thread yako uliyojigeuza PR wa SHELL na Serikali ya Kenya na Bwana Raphael umekutana na Nondo,Vichwa vya JF ukaamua uje kwa style hii.
Tumekudharau sana
 
Hivi unajua mchakato wa uuzaji wa Hisa za Mechmer,Piper link na Pap kuwa mnunuzi wa Mwisho ulikuaje?Ni kodi kiasi gani ilikua evaded?

Umeisoma Finance act 2002 vizuri?

Kobello,najua uko vizuri kwenye field ya Economics na Finance ! Please!

Kama ana uhusiano na 'hawa jamaa zetu' basi usishangae inapokuja kwenye masuala haya utaalam wake unatiwa mfukoni na kuanza ushabiki (nimesema kama maana simfahamu)
 
Back
Top Bottom