Accident in Abu Dhabi


Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
602
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 602 280
As happened on March 11, 2008. This' incredible!
image001.jpg

image002.jpg

image003.jpg

image004.jpg

image005.jpg

image006.jpg

image007.jpg

image008.jpg

image009.jpg

image010.jpg

image011.jpg

image012.jpg

image013.jpg

image014.jpg

image015.jpg

image016.jpg
 
Tulamanya

Tulamanya

Senior Member
Joined
Oct 18, 2007
Messages
128
Likes
0
Points
0
Tulamanya

Tulamanya

Senior Member
Joined Oct 18, 2007
128 0 0
Hapo katikati ya moto alitoka mtu kweli?
 
N

Nesindiso Sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2007
Messages
374
Likes
1
Points
35
N

Nesindiso Sir

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2007
374 1 35
Hii ajali si mchezo mwanangu!!
 
K

kamtu

Member
Joined
Mar 12, 2008
Messages
52
Likes
0
Points
0
K

kamtu

Member
Joined Mar 12, 2008
52 0 0
Thats scary, nini kimesababisha ajali ya magari yote hayo?
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
duh, mambo ya motorways nini? imagine wote katika 4lanes mmekanyaga bati 70 mph halafu mbele yenu mnakutana na gari limeharibika!... si ndio wote mnaingiana kama hivyo!?
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
May the souls of the faithful departed rest in Peace.Amen
 
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
4,142
Likes
1,568
Points
280
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
4,142 1,568 280
uthaifu wa zima moto na uokozi lipo nchi nyingi kumbe. Hapo ndipo tunapoona umuhimu wa sekta binafsi ktk masuala ya uokozi kama ilivyo kwetu Bongo nadhani Knight Support, Ultimate Security nk wangepigana kiume kama ile ya Ubungo (Songas).

Tunachoweza kujifunza ni kwamba, vikosi vya uokozi na zimamoto vinatakiwa kuwa macho muda wote.
 
a.9784

a.9784

Senior Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
146
Likes
1
Points
0
Age
44
a.9784

a.9784

Senior Member
Joined Feb 19, 2008
146 1 0
Wenye takwimu za ajali duniani watuambie hii ajali inachukua nafasi ya ngapi.
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,212
Likes
779
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,212 779 280
.......interuption........kuna Ajali Imetokea Maeneo Ya Victoria ....!
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,212
Likes
779
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,212 779 280
IT WAS IN THE MORNING AROUND SAA TATU/NNE.... KAMA UNATOKA VICTORIA PETROL STATION AHEAD KUNA SEHEMU WANAUZA MAGARI...(nikiwa kwenye gari passing) i saw two cars in either sides of the road....both badly damaged with a lot of people around.....i had not witnessed more than than cause i was on a transport.....anybody with picture or more details concerning the issue....!?
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,441
Likes
117,321
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,441 117,321 280
Hizo njemba zimekaa hapo bila wasi wasi!...hazijui huo moshi unaweza kuwaletea athari kubwa katika afya zao.
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,212
Likes
779
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,212 779 280
Hizo njemba zimekaa hapo bila wasi wasi!...hazijui huo moshi unaweza kuwaletea athari kubwa katika afya zao.
HAWANA TOFAUTI NA SISI KWENYE TUKIO BALAA BADALA YA KUKIMBIA TUNAKIMBILIA PASIPO KUTOA MSAADA WOWOTE....! INGEKUWA HERI KAMA UNAKIMBILIA KUTOA MSAADA THEN UKADHURIKA KATIKA KUTOA MSAADA TUTAKUITA SHUJAA.........!
"LWAKAREHE DIED WHILE SAVING HIS PUPILS....(Bunge Primary teacher in 1989 or1990)AFANDE SOLOMON.....(ubungo cash robbery incidence) NA YULE MWINGINE WAKATI UBUNGO (songas?)PANAUNGUA ALIENDA IN PERSON KUFUNGA KOKI WAKATI ENEO LIPO ON FIRE.....! AND WENGINE WENGI.....!
 

Forum statistics

Threads 1,236,622
Members 475,218
Posts 29,264,575