Abortion / kutoa mimba: Je, ni sahihi au si sahihi?

Abortion / kutoa mimba: Je, ni sahihi au si sahihi?

Je ni sahihi kufanya abortion/kutoa mimba?

  • Ni sahihi

    Votes: 5 25.0%
  • Si sahihi

    Votes: 6 30.0%
  • Ni sahihi kulingana na hali iliyopo

    Votes: 8 40.0%
  • Si sahihi kwa hali yoyote

    Votes: 1 5.0%

  • Total voters
    20
  • Poll closed .
Hii ni kwa sababu atuja request au ku apply form zozote kuja hapa duniani.. ni tumejikuta tu
Yap na huwenda kama pangelikuwa na hizo option basi I truly believe Kuna kundi kubwa la binaadamu wange kataa kuja , cause Dunia imejaa uovu mwingi kuliko Mema , Suffering ni kubwa sana we're really suffering a lot , At end of the day tuna kufa na hata tilicho kuwa tuna kupigania hakionekani ni ujinga mtupu

Period
 
Yap na huwenda kama pangelikuwa na hizo option basi I truly believe Kuna kundi kubwa la binaadamu wange kataa kuja , cause Dunia imejaa uovu mwingi kuliko Mema , Suffering ni kubwa sana we're really suffering a lot , At end of the day tuna kufa na hata tilicho kuwa tuna kupigania hakionekani ni ujinga mtupu

Period
Uumbwe ng’ombe then ulishwe majani binaadamu wanufaike na maziwa alaf mwisho wa siku uchinjwe kwa maumivu makali ufe baadhi ya wachache wafaidike na nyama.. kweli kabsa cha maana kaburi tu hapa duniani
 
Uumbwe ng’ombe then ulishwe majani binaadamu wanufaike na maziwa alaf mwisho wa siku uchinjwe kwa maumivu makali ufe baadhi ya wachache wafaidike na nyama.. kweli kabsa cha maana kaburi tu hapa duniani
💯📌
 
Nimetembea nchi moja hivi.. na nikajuana na watu baadhi katika hao nilikuwa na jirani yangu mmoja hivi alipataga ujauzito na mke wake

Baada ya mda wakaangalia ujauzito maendeleo yake kwa doctor, ikajulikana mtoto akizaliwa atakuwa na ulemavu.. kwa ushahuri wa doctor wakalazimika watoe ule ujauzito kutokana na kiumbe kilichotakiwa kizaliwe baada ya mimba kitakuwa na ulemavu na kuja kutesema

Lakini bado niliona sio sawa.. wangeacha azaliwe tu , binaadamu tupo tu na M/Mungu au nature au vyovyote unavyoamini.. ndio inajua zaid kuhusu sisi
Bora hiyo abortion kama waliona hawapo tayali
Maana angeteseka huyo mtoto na angejuta kuzaliwa
 
Kwa changamoto za kiafya ni sahihi kutoa tofauti na hapo majuto ya baadae hayaelezeki.
 
Uumbwe ng’ombe then ulishwe majani binaadamu wanufaike na maziwa alaf mwisho wa siku uchinjwe kwa maumivu makali ufe baadhi ya wachache wafaidike na nyama.. kweli kabsa cha maana kaburi tu hapa duniani
Duuuh bro umeenda mbali
 
Back
Top Bottom