Abiria afariki ndani ya Mohamed Trans


M

Mutabora

Member
Joined
Apr 29, 2010
Messages
45
Likes
0
Points
13
M

Mutabora

Member
Joined Apr 29, 2010
45 0 13
Abiria aliyetambuliwa kwa majina ya George Onesmo amefariki ndani ya basi la Mohamed Trans namba T642 lililotoka Dar kuelekea Bukoba.

Mwili umehifadhiwa hospitali ya mkoa wa Kagera na marehemu amepatwa na mauti kati ya mji wa Kahama na Chato.

Kamanda wa Polisi Henry Salewi amesema uchunguzi unaendelea.
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,817
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,817 14,355 280
BWANA ALITOA NA BWANA AMETWAA,r.i.p
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,015
Likes
174
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,015 174 160
RIP George Onesmo.
 
Amyner

Amyner

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
2,403
Likes
64
Points
145
Amyner

Amyner

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
2,403 64 145
Pengine ni blood pressure maskini.. Mungu amlaze pema.
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,156
Likes
226
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,156 226 160
apunzike kwa amani,yawezekana pia heart attack au pumu.sielewi inakuwaje siku hizi watu wanakufa ghafla namna hiyo.
 
Pota

Pota

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
1,841
Likes
97
Points
145
Pota

Pota

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
1,841 97 145
mohamed trans imeanza kutoka kivingine eti? RIP ONESMO G
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Mungu ampe pumziko la milele na mwanga wa bwana umwangazie amen
 
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
984
Likes
4
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
984 4 0
Kwani mohamed trans si ilifungiwa?
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
225
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 225 160
Huyo jamaa inasemekana alikuwa anakunywa konyagi tangu alipoingia kwenye basi na walipokuwa wanaondoka kahama jamaa alikuwa anashindwa kupanda hata kwenye basi, konda akamsaidia. Mpaka mauti yalipomkuta alikuwa anamalizia chupa ya 4.
Source ni RFA kipindi cha matukio leo asubuhi.
Kweli ulevi noma!
 
mpenda pombe

mpenda pombe

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
1,258
Likes
441
Points
180
mpenda pombe

mpenda pombe

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
1,258 441 180
Hata me nilisikia asubuhi rfa..
Konyagi noma
 
B

Binti Sayuni

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2009
Messages
359
Likes
9
Points
35
B

Binti Sayuni

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2009
359 9 35
Huyo jamaa inasemekana alikuwa anakunywa konyagi tangu alipoingia kwenye basi na walipokuwa wanaondoka kahama jamaa alikuwa anashindwa kupanda hata kwenye basi, konda akamsaidia. Mpaka mauti yalipomkuta alikuwa anamalizia chupa ya 4.
Source ni RFA kipindi cha matukio leo asubuhi.
Kweli ulevi noma!
Ni kweli ilitokea hivyo mimi nimesimuliwa na jamaa yangu aliyekuwemo kwenye basi hilo. Marehemu alipandia Dodoma na inasemekana alikuwa mwajiriwa wa Dodoma Hotel.
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
alifanya maamuzi mabaya katika matatizo ya maisha r.i.p
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
nchi haina taratibu hii! kuna siku iliongelewa hapa kuhusu uhusiano wa gharama unayolipia na quality of service. kuna abiria alikataliwa kukwea dar express coz alikua amelewa tena asubuhi! jamaa akawa analalama kua hiyo sio ndege! sasa abiria wengine vifo huwa vinatu-traumatise jamani! ama kwao kanyigo walau amepunguzia watu kazi!
Huyo jamaa inasemekana alikuwa anakunywa konyagi tangu alipoingia kwenye basi na walipokuwa wanaondoka kahama jamaa alikuwa anashindwa kupanda hata kwenye basi, konda akamsaidia. Mpaka mauti yalipomkuta alikuwa anamalizia chupa ya 4. <br />
Source ni RFA kipindi cha matukio leo asubuhi. <br />
Kweli ulevi noma!
<br />
<br />
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,388
Likes
7,438
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,388 7,438 280
R.I.P Bwana ikukupendeza umsamehe na kuyasahau makosa yake yote, apumzike kwa amani.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
in alilah la in alillahi raijun
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,783
Likes
14,988
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,783 14,988 280
&lt;font size=&quot;3&quot;&gt;in alilah la in alillahi raijun&lt;/font&gt;
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
muwe mnatafsiri basi wandugu, mtu unaandika kiarabu kwa kiswahili, unashindwa kutafsiri ama kutuandika kwa kiswahili, ole wako ikibainika ni tusi!!!!
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,671
Likes
33
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,671 33 0
Ni kweli ilitokea hivyo mimi nimesimuliwa na jamaa yangu aliyekuwemo kwenye basi hilo. Marehemu alipandia Dodoma na inasemekana alikuwa mwajiriwa wa Dodoma Hotel.
...Huenda jamaa alikuwa frastrated maana haya maisha bana sio mchezo. Hapo madeni, au katimuliwa kibarua Dodoma hotel, wife hajatulia, nyumba ndogo inakupelekesha au amegonga demu mwenye ngoma ili mradi ni taabu tu. any way RIP George , kufa ni kufa tu..
 
Kamkuki

Kamkuki

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
1,127
Likes
139
Points
160
Kamkuki

Kamkuki

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
1,127 139 160
wacheni kuiraumu konyagi wajameni mbona poa tu, R.I.P. Brother G.
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
hapo inawezekana waliposimama kula chakula alikula ugali wa moto, ni hatari sana, watu wengi wanazimika kwa stali hiyooooo, wenye taaruma ya udaktari tupeni sababu
 

Forum statistics

Threads 1,237,603
Members 475,674
Posts 29,294,568