Informer
Platinum Member
- Jul 29, 2006
- 1,628
- 6,818
Mnamkumbuka Abullah Mrisho aliyechezea timu ya Simba Ssports mwaka 1977 hadi 1979?
Alizaliwa mwaka 1954 mkoa wa Morogoro, Kilosa. Haya ndiyo maisha yake anayoishi na hapo ndipo nyumbani kwake. Mvua ikinyesha ni balaa, jua nalo inakuwa hivyo hivyo.
Wanasimba chukueni huu kama mfano na mjiandae maisha ya baadae.
Alizaliwa mwaka 1954 mkoa wa Morogoro, Kilosa. Haya ndiyo maisha yake anayoishi na hapo ndipo nyumbani kwake. Mvua ikinyesha ni balaa, jua nalo inakuwa hivyo hivyo.
Wanasimba chukueni huu kama mfano na mjiandae maisha ya baadae.