"A Thin line Between Love & Hate.


M

Mlawi

Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
16
Likes
0
Points
0
M

Mlawi

Member
Joined Oct 4, 2011
16 0 0
Wadau wa JF,

Kwa wale waliowahi kuangalia hii movie wake/waume mmejifunza nini?

Nawasilisha.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
nilijifunza kwamba there is a thin line between love and hate
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,245
Likes
315
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,245 315 180
  • Kwamba U-player ni balaa..
  • Kwamba Usimchezee mwanamkea alokupenda anaweza kukua...(nafasi ya Whitefield)
  • Kwamba Wanaume siku zoote hujiona wanajua saana ku play wanawake but once in a while hukuta yule ambae yupo hatua mbili mbele ya kila hatua... (Nafasi ya M. Laurence)
  • Kwamba it hurts Sooo bad to Love sehemu ambayo haupo Loved... (nafasi ya Whitefield & Regina King thou yeye badae alipata anapopenda)
  • Kwamba Money is not everything in Love.. waweza kua nayo na usiridhike hasa kama ni ya Mwanamke... (Nafasi ya Laurence)
  • Kwamba an Ordinary woman to Most Men is the MOST extra Ordinary... (Mama wa Laurence & Regina King)
  • Kwamba wanaume daima husimamia na kutetea wanaume hata kama anamkosoa kumgeuka ni nadra...
  • Kwamba wanawake are good at handling Pressure kuliko Wanaume...
  • Kwamba if you LOVE too much... tha Love could easily turn to HATE.
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
45
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 45 0
  • Kwamba U-player ni balaa..
  • Kwamba Usimchezee mwanamkea alokupenda anaweza kukua...(nafasi ya Whitefield)
  • Kwamba Wanaume siku zoote hujiona wanajua saana ku play wanawake but once in a while hukuta yule ambae yupo hatua mbili mbele ya kila hatua... (Nafasi ya M. Laurence)
  • Kwamba it hurts Sooo bad to Love sehemu ambayo haupo Loved... (nafasi ya Whitefield & Regina King thou yeye badae alipata anapopenda)
  • Kwamba Money is not everything in Love.. waweza kua nayo na usiridhike hasa kama ni ya Mwanamke... (Nafasi ya Laurence)
  • Kwamba an Ordinary woman to Most Men is the MOST extra Ordinary... (Mama wa Laurence & Regina King)
  • Kwamba wanaume daima husimamia na kutetea wanaume hata kama anamkosoa kumgeuka ni nadra...
  • Kwamba wanawake are good at handling Pressure kuliko Wanaume...
  • Kwamba if you LOVE too much... tha Love could easily turn to HATE.
Nimekuwa interested na hiyo reason ya mwisho! Sio mpenzi wa movie ila ngoja niitafute!
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,875
Likes
75
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,875 75 145
Wewe ndiye Mtunzi nini?
 
M

Mlawi

Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
16
Likes
0
Points
0
M

Mlawi

Member
Joined Oct 4, 2011
16 0 0
  • Kwamba U-player ni balaa..
  • Kwamba Usimchezee mwanamkea alokupenda anaweza kukua...(nafasi ya Whitefield)
  • Kwamba Wanaume siku zoote hujiona wanajua saana ku play wanawake but once in a while hukuta yule ambae yupo hatua mbili mbele ya kila hatua... (Nafasi ya M. Laurence)
  • Kwamba it hurts Sooo bad to Love sehemu ambayo haupo Loved... (nafasi ya Whitefield & Regina King thou yeye badae alipata anapopenda)
  • Kwamba Money is not everything in Love.. waweza kua nayo na usiridhike hasa kama ni ya Mwanamke... (Nafasi ya Laurence)
  • Kwamba an Ordinary woman to Most Men is the MOST extra Ordinary... (Mama wa Laurence & Regina King)
  • Kwamba wanaume daima husimamia na kutetea wanaume hata kama anamkosoa kumgeuka ni nadra...
  • Kwamba wanawake are good at handling Pressure kuliko Wanaume...
  • Kwamba if you LOVE too much... tha Love could easily turn to HATE.
Point ya mwisho imenifurahisha. Nahisi kama ungekuwa mtihani umepata 100%. Wanaume kama hujaelewa kitu alichoandika AshaDii utakuwa una upungufu wa u bongo wahi kwa Dr.
 
M

MORIA

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
529
Likes
7
Points
35
M

MORIA

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2011
529 7 35
Point ya mwisho imenifurahisha. Nahisi kama ungekuwa mtihani umepata 100%. Wanaume kama hujaelewa kitu alichoandika AshaDii utakuwa una upungufu wa u bongo wahi kwa Dr.
duh!....ila nawe hujamuelewa Asha pamoja na ile movie...star wa kike alimpenda martin upeo(kummiliki martin na fedha na vitisho) bila kuchunguza penzi la martin kwake....somo linarudi kwa bintis sio kila m'ume akikuambia nakupenda basi uamini 100% ni kweli afu unajiachiliaaa...utapendaje usipopendwa?
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
  • Kwamba if you LOVE too much... tha Love could easily turn to HATE.
do not put your trust in humanity....................they will more than often betray you while plotting just to assuage you with that deceitful words............Am extremely sorry..............................Have confidence in the Spirit from the Almighty God....................but distrust the flesh with all your heart and everything will be well with you..............................God never disappoints to those who dearly seek and honour Him with all their heart.
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,245
Likes
315
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,245 315 180
do not put your trust in humanity....................they will more than often betray you while plotting just to assuage you with that deceitful words............Am extremely sorry..............................Have confidence in the Spirit from the Almighty God....................but distrust the flesh with all your heart and everything will be well with you..............................God never disappoints to those who dearly seek and honour Him with all their heart.

Ruta Unfortunately not every body applies religious beliefs in their every day life as much as it is the best way....
 
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,613
Likes
58
Points
145
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,613 58 145
duh!....ila nawe hujamuelewa Asha pamoja na ile movie...star wa kike alimpenda martin upeo(kummiliki martin na fedha na vitisho) bila kuchunguza penzi la martin kwake....somo linarudi kwa bintis sio kila m'ume akikuambia nakupenda basi uamini 100% ni kweli afu unajiachiliaaa...utapendaje usipopendwa?
Uliingalia vizuri ile movie? pale dada anapouliza mara kadhaa mkaka anasema I am real! usicheze na wanaume wewe hata ungekuwa mwana saikologia wa kike siku hiyo inakutoka! lol
 
Ng`wanakidiku

Ng`wanakidiku

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2009
Messages
1,196
Likes
2
Points
0
Ng`wanakidiku

Ng`wanakidiku

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2009
1,196 2 0
..hakuna mwanamke mgumu "wote wanaingilika"
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,443
Likes
3,919
Points
280
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,443 3,919 280
Me nilijifunza miaka ile ukisha do Girl Tayari unakuwa ''The Man''
 

Forum statistics

Threads 1,215,091
Members 463,036
Posts 28,535,394