Mnakutana na mengi kumbe? POLENIIII.Hah sorry it sound mean
Unakuta ananyoleaga viwembe unakuta mapele magumu makubwa. Ukiunganisha na kisimi, ni kama inakutazama vile
Yeah, imagine ukiniona niko nyumbani nakuwa quite seriousDuhhh, rafkiako ajifunze tu kutania kulingana na mazingira yaliyopo!
Duhhh
Duhhh!! Sema mimi navyojua kama mkeo umeshamsoma tangu mnaoana ulijua una deal na mtu wa aina gani, kama
Huyo shabani hana masihara na mkeo ni ngumu kuzoea utani wake unaogopesha sana!
Basi kwa vile ndiye uliyemchagua inabidi mwende hivyohivyo mpaka mwisho! Ukipata mtu wa kufanana naye wala haikupi shida! Mzoee basiiπ
Coca upo? Long timeMnakutana na mengi kumbe? POLENIIII.
ππππ
Nipo sanaa!! Sijakuona mda sana, au ndio uko buzzy na Ulezi? Nakumbuka last time ulisema mkeo ni mjamzito. Toka hapo ukawa mute hadi leo.Coca upo? Long time
Kwani hujawahi kukutana na ishu kama hiyo? π
πππππAchana na sisi wewe... View attachment 3696004
Dah acha tu akaja kuzaa tena , na ilikuwa kipindi cha mabomu last year acha tu nilitesekaNipo sanaa!! Sijakuona mda sana, au ndio uko buzzy na Ulezi? Nakumbuka last time ulisema mkeo ni mjamzito. Toka hapo ukawa mute hadi leo.
Aaah mie hivyo sio vitu vyangu. πππ
Umbea tuKumeshaanza kuwaka sasa, makasiriko na mihemko inataka kutaradadi hapa.
Nikae na πΏ nisome comment sasa.
πππππ
Kwanini anakuamkia? Au ndio ana adabu sanaπYeah, imagine ukiniona niko nyumbani nakuwa quite serious
Au ukute niko na majukumu ya ki ukoo unaweza usizanie kama mimi
Naweza kuishi katika mazingira tofauti, thats the good thing
Hata hivyo nadhani umri unavyolwemda na majukumu yanavyoongezeka unajikuta ynakuwa kifaza
At mid 30s and naamkiwa sana shikamoo. Including wife ananiamkia shikamoo. Haha life goes too fast
Nawee hapa unafanya nini? Komwe wee.Umbea tu
Nakufundisha uache umbeaNawee hapa unafanya nini? Komwe wee.
Haha nikiamka asubuhi "Shikamoo mme wangu"Kwanini anakuamkia? Au ndio ana adabu sanaπ
Sema umechagua chaguo jema kuliko kupoteza muda kuibua mambo yasiyo na msaada kwenye familia yako fazaπ
Hongera kwa kuwa baba, wee nae unamzalisha huyo wizzo km ugomvi? Au umeambiwa baadae atakua tasa, lolDah acha tu akaja kuzaa tena , na ilikuwa kipindi cha mabomu last year acha tu niliteseka
Pia alochanika mshono kichwa cha mtoto kikawa nje. Doctor anachana layer nywele ziko nje ya mfuko wa uzazi.
Mtoto kazaliwa miezi nane, huku online wanasema mtoto hazaliwi miezi nae nikapata wasiwas kama atakuwa sawa
Ila nina mtoto wa kike, sasa huyu wa tatu
Coca hujaacha mambo yako tu, siku jaribu kula mbususu uje utupe mrejesho
Nikiona ID yako namkumbuka kisura wa Mbeya na mauno yakeπ
Anyway nina bosi wangu jana napita kwenye page yake naona he came out as transgender.
Nikashangaa ana mke na watoto. Sasa with gender rainbow wewe tunakuweka kwenye kundi gani?
Wee umeachaa?? πππNakufundisha uache umbea
Heee mimi siwezi tena bora mzee ntajikaza!Haha nikiamka asubuhi "Shikamoo mme wangu"
Hapo kabla nilikuwa siitikii ila sasa naitila tu
Nimecheka, ufaza unaweza kuufikia mapema au ukala ujana. Ila haukwepeki
Seran ina maana hujawahi kuwaza ukofika 50s itakuaje. Are you going yo be forever 20s?
Ujumbe mahususi upo hiyo aya ya mwisho. Shtuka!!!Kijana katuangusha sana, kashindwa kuonyesha uanaume wake.
Embu malizia story vizuri Dr, moderator waunganishe huu uzi kule kwa Rikiboy πGuys, nipo mji fulani hivi sasa mwenyeji wangu kwenye kazi nilipewa mkaka, ni wale wakaka mahandsome wanaojipenda, kucha zake zimekatwa kiutaalam sio zile za kung'atwa na meno, nywele zake fupi flani hivi, meno masafi meupe, ananukia muda wote, hanuki mdomo wala makwapa, hana ndevu,
First day tunakutanishwa nilimuona kabisa amenielewa hakuweza kuficha hisia zake, nikasema akijichanganya kunitongoza tu na kazi hana, lakini alikua mstaarabu mwenye heshima na uwoga ndani yake, mimi nikiwa kazini hua sina masikhara ni kazi kazi niliona kabisa anaenda na speed yangu, kila kitu kilikua kimenyooka, tukawa tunaelewana,
Ijumaa, nimerudi zangu ninapoishi baada ya mihangaiko ya siku nzima, nikapokea text yake, "samahani madam, nakupa pole kwa kazi za leo najua umechoka lakini usisahau kula..." nikajikuta natabasamu, nikamjibu pia "thanks, bado sijala, wewe umekula?", hapo ndio tulipoanza kuchat, nikasema hebu nimpe nafasi ya kumfahamu zaidi, basi chattings zikawa nyingi hadi tukafika kwenye kupata dinner, mpango ukapangwa tukakubaliana iwe siku inayofata yaani jumamosi mida ya saa moja usiku,
Jumamosi, nikajua nina a friendly dinner date, nikajiandaa vizuri alikua anakuja kunichukua nilipo twende pamoja, hapa nataka niweke sawa kwanini nilikubali kwenda nae dinner, licha ya usafi wake, ustaarabu wake lakini pia hana ndevu, yes huyu kijana wa miaka thelathini hana ndevu kabisaaaa, jamani sipendi ndevu mimi tena yakiwa yale yamejiotea hovyo hovyo kama mchicha pori yananitia kichefu chefuuu, mnyoe ndevu nyie wanaume wa humu ndani,
Tukafika hotel iliyokusudiwa, meza ilikua imeshaandaliwa kwa ajili yetu, huyu kijana alikua nervous sana ni wazi hakujiamini ila na mimi nilikosea kitu nilipendeza sanaaaaa yani nilivunja kabati labda ningevaa kawaida angepata hali ya kujiamini, hata hivyo nilifanya kazi kumuondolea huo uoga, nikawa namuuliza maswali anafunguka ni kijana smart sana na hana papara na maisha,
Baada ya kula msosi mzuri nikamwambia tubadilishe location, anipeleke sehemu yenye vibe tuachane na uzungu mwingi sie waswahili babu weee,
Tukaenda a night club hakukua na watu wengi sana sababu ilikua bado mapema, nikamuuliza nyimbo anazopenda akanitaji nikamfata DJ nikampa list ya nyimbo akaanza kuzipiga moja moja nikamwambia tucheze akawa anaona ona aibu baadae aibu ikaanza kumtoka akaanza kucheza, ulikua ni usiku mzuri sana, tulipata kampani zaidi ya marafiki, tulicheza, tulikunywa, tulikula, tulifurahi, mida ya saa sita usiku tukawa barabarani ananirudisha kwangu, akanisubiri nikaingia ndani na yeye akaondoka.
NB: Binafsi a date na Mwanamke ni amazing zaidi kuliko a date na Mwanaume, it was fun but it was not enough.
Acha tu nadhani nina mbegu zenye nguvu sanaHongera kwa kuwa baba, wee nae unamzalisha huyo wizzo km ugomvi? Au umeambiwa baadae atakua tasa, lol
ππππ
Kisura wa Mbeya?? Hapanaa umeenda mbali sana, mie niweke kwa Frankie Maston au Noel, hawa ndio niko nao level 1.
BOSS wako alikua na jinsi gani na sasa ako na gani??
πππ choku na kinuthia hawa wamevuka mipaka sasa, si ndio wamefanya trans,Acha tu nadhani nina mbegu zenye nguvu sana
Haha Noel, inawezekana ukawa Noel. Au wewe ni mkenya choku?
Bosi ni wa kiume, na ana mke na watoto. Sasa hivi ni transgander na anavaa nguo za kike magauni
Ni mwalimu wa chuo huko.
Dunia inaenda kasi.
landa alifundishwa hivyo najuaje, nakumbuka nilikuwa na girl, aisee isingekuwa mamb yaliingiliana angekuwa mke sasa.Heee mimi siwezi tena bora mzee ntajikaza!
Hahhaha ndio faza inatokea tuπ
20s nilishavuka na nilishasahau mzee acha tuπ