Nawasalimieni wote wakubwa zangu shikamoo!vijana wenzangu mambo na wadogo zangu hamjambo!mm ndo mara yangu ya kwanza kuja hapa jamvini naomba mnipokee kwa mikono miwili,asanteni
Nawasalimieni wote wakubwa zangu shikamoo!vijana wenzangu mambo na wadogo zangu hamjambo!mm ndo mara yangu ya kwanza kuja hapa jamvini naomba mnipokee kwa mikono miwili,asanteni
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.