A letter to my future lover

M

mkawaJr

Member
Joined
Aug 2, 2017
Messages
39
Points
95
M

mkawaJr

Member
Joined Aug 2, 2017
39 95
Hivi huu ukahaba utaisha lini...kama umeshindwa kutongozwa hiko kwenu au chuo unatemea kupata mwanaume mwenye atafuata upuuzi wako...eti ajue grammar nyau wewe....endeleea hivyo hivyo utagongeka mpaka unyooke...yan nakuja kwa stair unayotaka nikila mzigo huyo kama kweli unatafuta kijidume plz...mtafute mtu unayehis anafit criteria ulizowwka kwa macho yako ...jitahidi ujenge urafiki naye kaa nae kama rafiki mpaka umsome vizur pia in oneday atakutongoza mwenyewe....laasivyo weww utakua unalambo kubwa ya vitombo vya mda mlefu...pole sana but tatizo mimi nakibamia naangalia Korean series yan sichagui muvies ilimlad ina story na genre nzuri...pia mm mfupi kama pilitoni...nawaza sna ngono japo sina nguvu za kiume... Usafi ndo sijjui kabisa yani sina muonekanao wowote...but naamini oneday nitakutana na mwanamke ambaye atanielwwa na siwwz kuja tafuta mwanamke mtandaoni....
Hahahhahahahahhahhahahhahhhahahahahhahahahahahahahahahahhahah umetisha mkali
 
Karma

Karma

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
8,971
Points
2,000
Karma

Karma

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
8,971 2,000
Saw!!

Ila ukishauri kitu ukishaniwekea tusi nakuvalia kofia faster.

Next time usinunue ugomvi usiokuhusu.
Sasa kati ya mimi na wewe ni nani kanunua ugomvi?? Nani aliyeanza kumquote mwenzie??

Kuwa mpole bro!! Halafu siku nyingine jifunze kubalance shobo!!
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,949
Points
2,000
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,949 2,000
We ndo uache mazoea, mwanaume gani wewe?
Huna kazi ya maana ya kufanya zaidi ya kuharass women in social media. Unadhani kuna mtu anataka kushindana na wewe kutukana?
I'd like to let you know you are in a wrong platform, we can't be dragged down to your level of stupidity.
Funny, nobody said they want you unakuja hapa na kiherehere sijui siwezi kukupata, relax nigga.
Una mdomo mchafu sana, jirekebishe.
we binti!
Uko matured sana!
 

Forum statistics

Threads 1,342,652
Members 514,741
Posts 32,758,759
Top