A letter to my future lover

Karma

Karma

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
8,970
Points
2,000
Karma

Karma

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
8,970 2,000
Nimejibu kulingana na upumbavu wake, mnajikutaga sana nyuma ya Keybord !!

Ukicheki kanikosea yeye maana nilikomnti mawazo yangu kwa post ya mwingine yeye inamhusu nini??..

Watu wengine mkoje mazoea sitaki.
Umemjibu kulingana na upumbavu wake au umemjibu kwa kutanguliza mihemko yako?? In short wewe ndiye umeonesha upumbavu wako hapo na jibu alilokupa nina uhakika hata wewe mwenyewe haukulitegemea!!

Halafu point of correction,, wanaume ndiyo mnajikutaga sana nyuma ya keyboard na siyo wanawake..
 
Thatdumbgirl

Thatdumbgirl

Senior Member
Joined
Sep 19, 2019
Messages
110
Points
250
Thatdumbgirl

Thatdumbgirl

Senior Member
Joined Sep 19, 2019
110 250
Ifike wakati wasichana wajue wanataka nini kwa kiwango hiki!
Iwe ni swala la kuchagua na si kuchaguliwa!

Kwa binti wa miaka yako kuwa na free will kwa kiwango hiki!
NIMEKUPENDA KWA HAKIKA!
sana!
najua Hapa utapondwa utaambiwa sijui umekosa soko!
ila, WEWE NI AINA YA WASICHANA DUNIA YA SASA INAPASWA KUWA NAYO!
maisha yameenda kasi sana, kuhitaji men's approval kwenye hata yale tunayohitaji wanawake.
Asante kwa kunielewa
 
Thatdumbgirl

Thatdumbgirl

Senior Member
Joined
Sep 19, 2019
Messages
110
Points
250
Thatdumbgirl

Thatdumbgirl

Senior Member
Joined Sep 19, 2019
110 250
Dear thatdumbgirl......i kinda sorta like u already since you have every aspect of your kind of a boyfriend lined up and ....if i didnt have a girlfriend....you would be a perfect match for me!!based on the information that u have stated,i take it that you are much of an introvert and there certain traits that come with being an introvert. however there is more to a boyfriend than just having one,talk to that guy u like in your class,ask him out....say yes to that boy who asked u out...and have a whole lot fun in the process and then this guy for u that ur looking for,utakutana nae in the process.....
Can't date my classmates, I also try to go to dates with some men...but some are so full of themselves, others are too childish. I'm trying though. But sitaki kuwa na just anyone, I'll wait.
 
Thatdumbgirl

Thatdumbgirl

Senior Member
Joined
Sep 19, 2019
Messages
110
Points
250
Thatdumbgirl

Thatdumbgirl

Senior Member
Joined Sep 19, 2019
110 250
Nimejibu kulingana na upumbavu wake, mnajikutaga sana nyuma ya Keybord !!

Ukicheki kanikosea yeye maana nilikomnti mawazo yangu kwa post ya mwingine yeye inamhusu nini??..

Watu wengine mkoje mazoea sitaki.
We ndo uache mazoea, mwanaume gani wewe?
Huna kazi ya maana ya kufanya zaidi ya kuharass women in social media. Unadhani kuna mtu anataka kushindana na wewe kutukana?
I'd like to let you know you are in a wrong platform, we can't be dragged down to your level of stupidity.
Funny, nobody said they want you unakuja hapa na kiherehere sijui siwezi kukupata, relax nigga.
Una mdomo mchafu sana, jirekebishe.
 

Forum statistics

Threads 1,342,645
Members 514,741
Posts 32,758,629
Top