A+ IT Technician Nitapata kazi Tanzania?


rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
Nina hiyo qualification je ninaweza kupata kazi nyumbani tanzania??naombeni ushauri nimechoka kuishi ugenini
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
Mkuu unaexprience kwenye field hiyo?
 
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,457
Likes
2,162
Points
280
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,457 2,162 280
kaka labda upate kazi ukiwa hukohuko ndo wakuite! lakini ukija hapa uta hustle mpka basi! nina kaka yangu alitoka Philipines na qualification zake + experience but mpaka leo aliishia kuitwa shule ya secondary akafundishe computer, ana laani y? he did back in this country
 
Wang'wise

Wang'wise

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
273
Likes
1
Points
35
Wang'wise

Wang'wise

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2010
273 1 35
Welcome home, kazi utapata ila kwa muda gani na mshahara ndo challenge,
 
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,598
Likes
114
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,598 114 160
qualification yako ni A+ pekee? what about N+ and other certification like CCNP, MCSE? kama ni hiyo moja tu we bora ubaki huko kama umepata bahati ukapata kazi huku wanaangalia zaidi vyeti kuliko uwezo wa mtu!!!
 
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
832
Likes
12
Points
0
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
832 12 0
Nifafanulie kwanza A+ IT technician ndo nini? Unatofauti gani na technicians wa University of Dar es salaam computing centre?
Ukinifafanulia hayo naweza kukufikiria kukupa kazi!
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
ni qualification inayotolewa na microsoft,mtu mwenye hiyo qal ni mtaalama wa product za microsoft kama operating system,windows na application,vilevile ni mtaalam wa network,computer troubleshoot,server,etc
 
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,307
Likes
815
Points
280
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,307 815 280
ni qualification inayotolewa na microsoft,mtu mwenye hiyo qal ni mtaalama wa product za microsoft kama operating system,windows na application,vilevile ni mtaalam wa network,computer troubleshoot,server,etc
Hii kali, una cert lakini haujui imetoka wapi, A+ sio product ya Microsoft. Kama umepata kazi huko ulipo na A+ basi una bahati sana mara nyingi haipewagi uzito sana, baki huko huko, haitakusaidia sana kwenye kutafuta kazi.
 
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
3,846
Likes
56
Points
145
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
3,846 56 145
aje ajiajili kama sisi tulivyotoka nayo india ingawa tulipata kazi na badaye tumeamua kujiajili wenyewe
 
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
1,367
Likes
1
Points
0
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
1,367 1 0
Njoo tu uje kukomaa kazi zipo ila za kutafuta na tochi ila usiweke guarantee kwa saaaaaaaaaaaaaaaaaaaana mwanangu...Issue ni kukomaa tu.
 
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,598
Likes
114
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,598 114 160
qualification yako ni A+ pekee? what about N+ and other certification like CCNP, MCSE? kama ni hiyo moja tu we bora ubaki huko kama umepata bahati ukapata kazi huku wanaangalia zaidi vyeti kuliko uwezo wa mtu!!!
Hii kali, una cert lakini haujui imetoka wapi, A+ sio product ya Microsoft. Kama umepata kazi huko ulipo na A+ basi una bahati sana mara nyingi haipewagi uzito sana, baki huko huko, haitakusaidia sana kwenye kutafuta kazi.
ukiunganisha point hizi mbili utapata jibu....
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
11,920
Likes
5,268
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
11,920 5,268 280
Nakushauri kabla hujarudi jaribu kusoma certification nyingine kama CCNA,MCSE at least ukija bongo hutapata shida but ukija na hiyo A+ haina deal sana
 

Forum statistics

Threads 1,236,754
Members 475,220
Posts 29,267,790