2026 FIFA World Cup - Special Thread

2026 FIFA World Cup - Special Thread

Screenshot_20260722_100405_Instagram.jpg


Kombe lenye hadhi zaidi kwenye mpira wa miguu, ni ndoto ya kila mchezaji kushinda kombe hili
 
Mbuzi 🔥🔥🔥
 

Attachments

  • Deixamos a descrição para vocês 😂🔊#sporttvportugal #MUNDIALnaSPORTTV #MundialFIFA2026 #Portuga.mp4
    3.2 MB
Mimi GOAT wangu nilikua namdai wedikap, akaichukua 2022 maana ndio kilichokua kimebaki, wewe wako Bado unamdai na hiyo inakupain sana kwenye uwanda huu wa soka la DUNIA kuona kashazeeka ndoto zimezama.
Mimi simdai kitu.

Labda huyo GOAT wako ili aweze kukaa kwenye uzani sawa na Ronaldo at least akacheze EPL na a-maintain ubora

Akitoka hapo aende Italy kwenye ligi yenye mabeki wagumu aka shine na huko.

Baada ya hapo akachukue na UEFA 3

Hapo tutakuwa sehemu sahihi kufanya comparison.
 
Mimi simdai kitu.

Labda huyo GOAT wako ili aweze kukaa kwenye uzani sawa na Ronaldo at least akacheze EPL na a-maintain ubora

Akitoka hapo aende Italy kwenye ligi yenye mabeki wagumu aka shine na huko.

Baada ya hapo akachukue na UEFA 3

Hapo tutakuwa sehemu sahihi kufanya comparison.
🤣🤣🤣🤣 Hii Kali sijawahi kusikia, kumbe kipimo cha kua MCHEZAJI mzuri ni kucheza serie A na premier league 😁😁😁
 
🤣🤣🤣🤣 Hii Kali sijawahi kusikia, kumbe kipimo cha kua MCHEZAJI mzuri ni kucheza serie A na premier league 😁😁😁
Sasa kama top league ndio zinazotoa ushindani wa juu kwanini hiyo isitumike kama factor?
 
Wote tulikuwa ni mashabiki namba moja wa Ronaldo mpaka pale FIFA walipoamaua kuingiza siasa na kutugawanya.

FB_IMG_1784719400953.jpg
 
Role model wako naye ana role model wake.

Kama jamaa yuko tayari kulipia hadi tiketi aangalie mechi ya anayocheza Ronaldo kuna uwezekano huyu jamaa akawa ni shabiki wa Ronaldo kuliko hata mimi.

Screenshot_20260722-142845.png
 
Screenshot_20260722_145319_Instagram.jpg


Ronaldo ndio MCHEZAJI pekee alieweza kuifunga timu NGUMU Uzbekistan, mbappe,Messi na halaand wasingeweza kufanya hivyo
 
Back
Top Bottom