Nyie wenye forwad nzuri, mnaongoza ngapi?Kwa hiyo Brazil ndiyo forwad yao hiyo😀
Anashika mdomo tu yeye na R9Wawashe kabumbu.
Robert Carlos hakai
SanaUchezaji wao umebadilika sana sijui kwa sababu ya kocha mpya.
Brazil anashindaSisi au Nyie?
Siyo ya kuibeza.Kwa hiyo Brazil ndiyo forwad yao hiyo😀
Casemiro kahamia Timu ipi??We kumbe hamna kitu
Hivi unadhani kila wakati mchezaji anapohama Club ina maanisha kuwa Club haimtaki?
Tayari ile kasi waliyoanza nayo mwanzo sio ambayo ipo nowMorocco wakiendelea na kasi hii watapata kitu kwenye hii mechi
Sio vita nimeuliza...Mkuu usiku mnene huu presha ya nini...Nipo upande wa BrazilNyie wenye forwad nzuri, mnaongoza ngapi?
game imebadilika😀😀Ancelotti mnamjua lakin mpira wake😃😃
Casemiro ali declare tangu mwanzo kwamba hatoongeza mkataba na kuwa dirisha kubwa atatimka.Casemiro kahamia Timu ipi??
Naona unachemka haraka hili jukwa huru mkuu kuanza kushushana heshima sio issue
KabisaNgoja waaibishwe.
Sema hawa jamaa ni wazalendo sana