Scars
JF-Expert Member
- Apr 8, 2017
- 53,556
- 133,079
Nguvu ya soda tu hiyo soon itakataMbona kama Brazil wako pungufu...
Uwanja umeinama
Nguvu ya soda tu hiyo soon itakataMbona kama Brazil wako pungufu...
Uwanja umeinama
Hawa wa kawaida tunaua leoNi kweli kaka
game ya motoMbona kama Brazil wako pungufu...
Uwanja umeinama
Watoto wanacheza jihad hawaHata Mimi nmeanza kuona
Yamewafika.Hii mbinu ya Brazil sijaielewa au wanataka kupiga chuma kwa kaunta?
Mzee hawa MAR ni wenzetu kweli???Lolote baya limkute yoyote.
Ndio mpira wa don Carlo, huoni akiwa Madrid ilikua anazidiwa kabisa lakin inabeba UEFAHii mbinu ya Brazil sijaielewa au wanataka kupiga chuma kwa kaunta?
Muda utaeleza tu kurukaruka kwa maharageBrasil kweli imeisha hata wakishinda leo kwa bahati ila kufa ni uhakika
Hujamuona ?Brahim Diaz yupo humu?