comrade_kipepe
JF-Expert Member
- Jun 25, 2019
- 8,586
- 17,750
Barcelona ikitoa wachezaji wengi Spain national team, lazima wafanye vizuri, Barcelona ndio nyumba ya vipaji na ndio kiini cha nafanikio ya timu ya taifa
Sawa subirin tukutaneHakuna mtu anayekataa timu yake ukionana na wa hivyo jua mamluki tu
Sawa subirin tukutane
KWANI Nico yupo Barca? Maana Barca watamhitaji vipi Nico na namba yake washamsajili muingereza Anthony GordonOkay. Hapa natamani tu watuongezee Nico Williams maana hana mapenzi na Barca hawezi saliti kambi madrid
Unafahamu kuwa Ronaldo ana mashuti mengi yaliyolenga lango kwenye dakika 90 dhidi ya Spain, kuliko timu nzima ya Argentina kwenye dakika 120 waliyocheza jana?Mbona Umeandika uzi mkuu?
Halafu akishakua nayo inakuaje?Unafahamu kuwa Ronaldo ana mashuti mengi yaliyolenga lango kwenye dakika 90 dhidi ya Spain, kuliko timu nzima ya Argentina kwenye dakika 120 waliyocheza jana?
Halafu akishakua nayo inakuaje?
Nani huyo?Mnashabikia mtu anapoteza fainali hadi kwa Mgiriki.
🤣🤣🤣 Ni kweli ronado ni zaidi hata ya maradona na Pele, kwanza ana makombe yote, jamaa anajua sana aisee
Nani huyo?
🤣🤣🤣🤣 Kwa mujibu wa Scars huyo jamaa ni zaidi ya maradona na pele
Zero WC final sio Medal wala WC..🤣🤣🤣🤣 Kwa mujibu wa Scars huyo jamaa ni zaidi ya maradona na pele
Zero WC final sio Medal wala WC..
Mimi namkubali Messi, ila ronaldo kilichochangia kukosa wc hata final yupo kwenye timu ya kawaida sana Haina historia yoyote worldcup imezidiwa Hadi na CroatiaZero WC final sio Medal wala WC..
Mimi namkubali Messi, ila ronaldo kilichochangia kukosa wc hata final yupo kwenye timu ya kawaida sana Haina historia yoyote worldcup imezidiwa Hadi na Croatia
🤣🤣🤣🤣 Funguka Mzee usijali, Mimi mwenyewe baada ya kutoka yule mmakonde nikajua tuu kazi imeisha
Mwenye timu ndio yule alipasuka msamba kumzuia yule mchezaji wa Barcelona baada ya pale ...... Nihakikishie ulinzi kwanza.
Simchukii Messi, na appreciate kila kitu alichofanya kwenye ulimwengu wa soka japo mashabiki wake mmekuwa mki exaggerate l.🤣🤣🤣 Ni kweli ronado ni zaidi hata ya maradona na Pele, kwanza ana makombe yote, jamaa anajua sana aisee
Uliona aliebebwa Conference walipomfunga Spain ndio huyo aliumia na timu ikaumia.🤣🤣🤣🤣 Funguka Mzee usijali