SMART PASSENGER
JF-Expert Member
- Jan 31, 2018
- 1,305
- 1,997
Messi kapasua mtu uso ๐๐๐๐๐๐
On target zerooooooUmesikiliza vzuri lakini??? ๐๐๐
Barcelona ni kama maji...Piga umbwaa hao
Naunga mkono hoja, ni tapeliNico William amelipwa na infantino ili apige mpira nnje, muafrica ni muafrica tuu
๐น๐น๐น๐น AloohTop scorer ๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃ
Kombe la mbeleko๐Nyie kenge tuna medali ya kombe la dunia
Hilo liwekeni kichwani
Dogo kafanya upuuzi katika nafasi muhimu kama ileKile amefanya Niko pale hakikubaliki.