Uwanja ghali zaidi dunianKwa uhalisi kombe la dunia Upande wa US litakuwa na Vibe sana kuzidi Qatar, Russia, Brazil
SoFi Stadium iko zaidi ya vizuri
MfireniHuyo mbwa hakanyagi huku.
Natamani sana aje halafu atuambie alipo…..ila najua hilo haliwezekani.
Ningemtemea makohozi usoni na asingekuwa na la kunifanya.
World cup inaanza pale brazili anapocheza.....hatari hiyo saa saba usiku...hakuna kulala
Paraguay mde wedodebwedo yaani usa walikuwa wanabonyeza kize ji tuuMarekani imenipasulia mtu Hadi raha
Paraguay miaka ya nyuma walikua vzuri sanaParaguay mde wedodebwedo yaani usa walikuwa wanabonyeza kize ji tuu
Enzi za kina shilavet... Mweee jana hamna kitu yaani ingewezekana unabadili backline yoteee!!Paraguay miaka ya nyuma walikua vzuri sana
Hiyo Brazil mnayoishobokea mwisho WA siku inakuwaga miyeyusho, Brazil ya sasa sio ya zamaniWorld cup inaanza pale brazili anapocheza.....hatari hiyo saa saba usiku...hakuna kulala
Mie nipo kumcheki don carloHiyo Brazil mnayoishobokea mwisho WA siku inakuwaga miyeyusho, Brazil ya sasa sio ya zamani
Utam wa mechi ya leo ni kwamba timu zote mbili wanategemea mashambulizi toke flanks zao so hapo utamu ndio ulipokuwepoMie nipo kumcheki don carlo
Brazili wanashida Gani Tena muwasagie kunguni hivyo?? Kwa Marekani ya Trump it's okay.. labda muongezee na South Africa watoke mapema kwenye makundi tu warudi kwao waungane na wenzao kwenye maandamano ya kupinga wahamiaji wa kiafrika, plus na nchi za kiafrika za kiarabu kdgo Misri ya Mohamed Salah...
So Leo ufunguzi, I bet, Mexico2-1...
Na yule refarii wa kisomali aliezuiliwa kuingia Marekani, kala shavu Mechi UEFA Super cup na nadhani itakuwa historia mechi chini UEFA kuchezeshwa na Muafrika.