technically
JF-Expert Member
- Jul 3, 2016
- 13,718
- 58,893
Dakika ya 70 messi hajapiga hata off target ๐๐๐๐๐๐
Haya. SawaNa England mpira wao wa asili
Ndo mpira wa kingereza huo,hata mexico alimiliki sana lakini aligongeshwa,na huyu argentina anagongwa leo,na fainali spain anagongwa......England wanataka matokeo hawataki showoff
England anashambuliwa muda wote, na yeye hata counter attacks hana.Na England mpira wao wa asili
Ndo mpira wa kingereza huo,hata mexico alimiliki sana lakini aligongeshwa,na huyu argentina anagongwa leo,na fainali spain anagongwa......England wanataka matokeo hawataki showoff
Tangu mwanzo hakuna aliyetegemea england kufika hapo alipo . Walidharau sana mpira wa kingerezaNa England mpira wao wa asili
Ndo mpira wa kingereza huo,hata mexico alimiliki sana lakini aligongeshwa,na huyu argentina anagongwa leo,na fainali spain anagongwa......England wanataka matokeo hawataki showoff