raraa reree
JF-Expert Member
- Jul 11, 2015
- 12,028
- 37,570
Hayupo accurate na goli kwenye nafasi tano anaweza kosa zoteBarcola sio wakuanza
Hayupo accurate na goli kwenye nafasi tano anaweza kosa zoteBarcola sio wakuanza
Hawatoboi hapo...! Wamezidiwa kwenye defending muda utasemaFrance nipo nanyi katika mvua na jua.
Mechi bado iko mikononi mwenu
Ni mzuri akitokea benchHayupo accurate na goli kwenye nafasi tano anaweza kosa zote
Unazungumzia ile mechi ya Simba vs Yanga? Au ile ya Yanga vs AzamKipindi Cha kwanza tuliwaacha Spain wacheze Ili kuusoma mchezo. Kipindi Cha pili ndio kipindi Cha mauwaji.
Ronaldo katukosea sanaWakitoka kwa Mbappe watahamia kwa Bellingham au Kane kwa masaa 24 halafu fainali watajilazimisha kuishabikia Spain maana hawaipendi
Hilo lina onekana, lakini bado kuna dk 45 nyingineHawatoboi hapo...! Wamezidiwa kwenye defending muda utasema
Sio yeye ndio mpiraRonaldo katukosea sana
Ronaldo hana baya, aliingia kubahatisha labda angepata hata fainali ili afikie ndoto zake ambazo ni ndoto za kila mcheza soka kutwaa taji la DuniaRonaldo katukosea sana
Kwenye touches 23 za Dembele 11 amepoteza Olise kashika mara 31 kapoteza mara 11. Hii ni kutokana na pasi fupi fupi za France, pasi wanazotoa kwa kulazimika sio kwa malengo.France wachezaji wengi wanaleta ubishoo. Kwa upande wa Spain bishoo ni Lamine pekee. Wafaransa badala wapige pasi na krosi za uhakika wanapiga kwa mbwembwe.
Olise arudi kati dembele akae pembeniKwenye touches 23 za Dembele 11 amepoteza Olise kashika mara 31 kapoteza mara 11. Hii ni kutokana na pasi fupi fupi za France, pasi wanazotoa kwa kulazimika sio kwa malengo.
Mtu analeta mbwembwe anakabwa anamtafuta mtu aliye karibu yake amtupie lawama. Badala kuwe na move unashika mpira unatazama aliye wazi unatoa mpira mapema kwa kufuata build up.
Nitafurahi hahaaHawatoboi hapo...! Wamezidiwa kwenye defending muda utasema
Kwenye hii mechi naipenda spain ila naomba ufaransa ishindeSio yeye ndio mpira