min -me
JF-Expert Member
- Jul 20, 2022
- 61,545
- 178,443
Sijui bwashee ila alianza kuonyesha matumaini kwa Spain ila mwisho akala kibaba cha ufaransa 😅Paka wa ubashiri yuko nchi gani na amebashiri nchi gani itatwaa taji?
Sijui bwashee ila alianza kuonyesha matumaini kwa Spain ila mwisho akala kibaba cha ufaransa 😅Paka wa ubashiri yuko nchi gani na amebashiri nchi gani itatwaa taji?
Wewe tokea limeanza huoni tatizo lolote.Kivipi?
La kiboya?Hili kombe la dunia lishakua la kiboya sana.
Hapana sijaona.Wewe tokea limeanza huoni tatizo lolote.
We ushazoea cum in your backSubirini cameback ya nguvu
Tokea mwanzo wewe hujaona tatizo lolote.La kiboya?
Kivipi mzee
Basi sawa.Hapana sijaona.
Hilo swali muulize baba akoWe ushazoea cum in your back
Matatizo yapo mengi lakini yote hayo ni sehemu ya mchezoTokea mwanzo wewe hujaona tatizo lolote.
Watu Spain wanaichukuia poa, ila wanatimu nzuri sana.Aisee messi anaweza chukua tena