Doria Mtandaoni
JF-Expert Member
- Jun 17, 2025
- 461
- 934
Na ile huduma yetu pendwa ya mapema. Usiogope, naomba nikurudishe tena siku nyingine.Sio mbali sana, wanawake kujishika shika.
Jina lako linatisha.
Na ile huduma yetu pendwa ya mapema. Usiogope, naomba nikurudishe tena siku nyingine.Sio mbali sana, wanawake kujishika shika.
Jina lako linatisha.
Aah ok, safari njema..Dah pole kamamaa, dawa ya jino wanasema kuliondoa tu.
Miaka ya nyuma kuna uzi humu mwamba mmoja aliupandisha jinsi jino lilivomlaza uvunguni, uzi unachekesha sana japo sio jambo la kucheka 😅
Mi nimeamka sababu nasafiri na SGR ya kwanza .
Dah huduma ipi hiyo tena?Na ile huduma yetu pendwa ya mapema. Usiogope, naomba nikurudishe tena siku nyingine.
Ooh!! Pole mremboAah ok, safari njema..
Dawa sio kuliondoa jmn, tutaondia mangapi?
5 nimetoa🙌🙌
Ni vile sijapata tu watu waxuri wa mitishamba sshv wengi feki mpk umpate wa ukweli ni kipengel...😃
Nitafanya ile ya kuua mizizi kutoa tena hapana aisee
Hii mechi wametumwa kufia uwanjani, last game vs Egypt walicheza kitoto sana... Egypt ingekuwa serious last game ingetufunga hata goal 5Hawa Argentina kadiri mechi zinavyoenda mbele wanadhidi kuwa tactical. Walinipa mashaka sana na beki zao, lkn naona wamekuwa makatili sana
Pole kama umetoa inatosha, kwetu singida wanatibu kienyeji kwa ndulele (sijawahi ona nasikia tu) unaambiwa halitakaa liume tena.Aah ok, safari njema..
Dawa sio kuliondoa jmn, tutaondia mangapi?
5 nimetoa🙌🙌
Ni vile sijapata tu watu waxuri wa mitishamba sshv wengi feki mpk umpate wa ukweli ni kipengel...😃
Nitafanya ile ya kuua mizizi kutoa tena hapana aisee
Hapa unapoondoka. Aaaa kile cha alfajiri bana.Dah huduma ipi hiyo tena?
Unirudishe wapi?
Dah ni huzuni i wish i cudu be an IGP 😅Hapa unapoondoka. Aaaa kile cha alfajiri bana.
🤣😂👽 Hii doria yako ya mtandaoni labda umkamate Penaldo yupo Potugo anacheza kimama mama na mkeweRefa ameanza kuogopa mikwara ya Messi.
NAkusubiria.Dah ni huzuni i wish i cudu be an IGP 😅
Sina wa kumpa.
Haunirudishi…..huku ni kwangu na Dar ni kwangu. Sema nikushtue nikiwepo. Ila hilo jina 🤦🏻♀️