Tuta la viaziTutaaaaa
Awee siyi rahisiiTatizo Inglandi ni kama Taifa Stars, wekeni akiba ya maneno usishangae wanaenda matuta wanatoka
Kwahiyo bwashee england inakupa raha?Ngumu sana
😃😃😃😃 ShesRise_1Kwahiyo bwashee england inakupa raha?
Tungojee magical momentMechi ishaisha hii. Norway hawaleti matumaini
Kwasasa anahudumia ndoa wajua bwana ake alikua shabiki wa brasil
Watake radhi england kwa kuwafananisha na Taifa stars 😂😂Tatizo Inglandi ni kama Taifa Stars, wekeni akiba ya maneno usishangae wanaenda matuta wanatoka