Shida Argentina ikicheza huwezi jua nani mvivu au nani ana bidii. Kila mtu unaona anavyojitoa kama anakufa leo. Hizi timu nyingine wavivu unawaona, wanaopambana unawaona.Argentina hii hii iliyoteswa na Misri na Cape Verde?
Noma nanusuEnd of Second Half
1-1
Added 30minutes
Ndiyo football, sasa unataka bingwa ashinde kama rede?Argentina hii hii iliyoteswa na Misri na Cape Verde?
Dah mkuu unatizamaje ball?Shida Argentina ikicheza huwezi jua nani mvivu au nani ana bidii. Kila mtu unaona anavyojitoa kama anakufa leo. Hizi timu nyingine wavivu unawaona, wanaopambana unawaona.
Mfano hii England mpaka sasa ukiachana na Bellingham nani mwingine unaona ameonyesha jitihada kubwa?
England wamekuwa watepetevu sana. Ila Argentina anaruhusu sana magoli. Hata hii mechi yao ya saa kumi ni ngumu sana kwao.Shida Argentina ikicheza huwezi jua nani mvivu au nani ana bidii. Kila mtu unaona anavyojitoa kama anakufa leo. Hizi timu nyingine wavivu unawaona, wanaopambana unawaona.
Mfano hii England mpaka sasa ukiachana na Bellingham nani mwingine unaona ameonyesha jitihada kubwa?
Mwendo wa bingwa haujifichi.Ndiyo football, sasa unataka bingwa ashinde kama rede?
#Hallelujah!!!
Argentina angekuwa anacheza na timu yoyote hapa mpira ushaisha. England hana kipa, hana beki za uhakika alafu anakaa dakika 30 bila attempt iwe on target au off target. Ndio ampige Argentina?Argentina hawana lolote mkuu.
Argentina alipigwa na Misri.Argentina angekuwa anacheza na timu yoyote hapa mpira ushaisha. England hana kipa, hana beki za uhakika alafu anakaa dakika 30 bila attempt iwe on target au off target. Ndio ampige Argentina?
Argentina anacheza kama hatua za makundi. Ndio maana huwa anaonekana anakoswakoswa kuondolewa. Anakuja full nondo anapiga kazi hana wachezaji wa kurudisha mpira nyuma kama hawa kina Madueke.England wamekuwa watepetevu sana. Ila Argentina anaruhusu sana magoli. Hata hii mechi yao ya saa kumi ni ngumu sana kwao.
Makipa waliobaki wote mbona uwezo wao wa punch mdogo. Wanarudisha mipira uwanjani mbele ya maadui.Jude anapambana sana
#Hallelujah!!!
Kama una bet amini maneno yanguArgentina hii hii iliyoteswa na Misri na Cape Verde?