Ngoja tuone leo kakutana na kibonde atajiokoteaYupo England huyo mzee.
#Hallelujah!!!
Mpira ni hesabu, subiri utaona majibu.Wanazifanyia wapi wakati muda wote uwanja umeinamia kwao?
Hivi kane kuna game yoyote ashapata kadi ya njano? Maana takwimu zinaonyesha leo akipata kadi pamoja Bellingham hata wakishinda next game hawatohusika au Trump atapiga simuMkuu England ndio timu yangu ya kwanza.
Hata kabla mashindano haya hayajaanza.
Nawakumbuka sana wewe na Mtaachana mlivyokuwa mstari wa mbele kunisagia kunguni...
Haya hawa hapa tuko robo fainali.
England hawana uwezo wa kuwatoa Norway leo.Ngoja tuone leo kakutana na kibonde atajiokotea
Kila la kheriEngland timu yangu ya kwanza
We unaona hapo uwanjani wanacheza kitu ganiKibonde yuko robo fainali?
Ngoja tuoneEngland hawana uwezo wa kuwatoa Norway leo.
#Hallelujah!!!
Sio kibonde ngoma ile ya asili ya norway inachanganya sana hasa mpigaji akiwa halaandNgoja tuone leo kakutana na kibonde atajiokotea
Basi ngoja tuoneKwani game yao na Brazil walichezaje?
Huo ndio mchezo wao
Ni bora wajitahid wamtoe england ila mbeleni ni kugum sanaHawa Norway leo wanacheza mpira gani huu?
Tofauti kabisa na walivyocheza dhidi ya Brasil.
We jamaa kilaza kweli, Fabrizio yupo banned chombo chochote kile serious cha habari, sub zetu za Man U, Chelsea, Arsenal etc kote yupo banned sababu ni Mzee wa Tap In anasubiri habari toka waandishi wakubwa ili aseme na yeye, umfananishe na Molina?"..Ni reliable kuliko chombo chochote cha michezo..."? Hii kauli tu Inatosha kupuuza unachosema, how a random person akawa reliable kuliko chombo chochote cha michezo?? Hata Fabrizio bado hawezi kuwa na hii leverage
Pia Ukimaanisha basi hata FBI wanaochunguza hilo jambo nao sio reliable? Tunasubiri Molina? Hata hivyo Mbona hakuna alichosema ambacho hakijasemwa??