Palac
JF-Expert Member
- Mar 29, 2025
- 3,756
- 10,054
Kweli mtashinda hii mecho ila mechi na France hamtoshindaHii mecho Morocco tunashinda
Kweli mtashinda hii mecho ila mechi na France hamtoshindaHii mecho Morocco tunashinda
Leo umekua upande bomba sana shikilia hapohapoMimi nafurahia ushindi wa France tu
Familia yenu?Huyu familia
Mwarabu wa AlgeriaHuyu familia
Subiri na uonePoyeee
Hata Mimi inanikatisha tamaa kama haipo mchezoni vile , kwa style hii sidhani kama atatoboa leoMorocco sio nnayoijua mimi, kulikoni
Mpaka iisheNilitaka nikalale tu, maana nilishakata tamaa
Ile ya I'm back akiwa na begi inanichekesha sana 😂 😆
Siku zote nipo upande boraLeo umekua upande bomba sana shikilia hapohapo
😂😂😂Ile ya I'm back akiwa na begi inanichekesha sana 😂 😆
😂😂😂 huyu familia yetu WamorokoFamilia yenu?