Mi mi
JF-Expert Member
- Jul 14, 2024
- 6,406
- 12,736
Morocco sina shaka naoNi mapema sana kuziamini team za Afrika
Morocco sina shaka naoNi mapema sana kuziamini team za Afrika
Cookie fanya jambo tupate kitufe cha live
Nipo na Mamako hapa gheto kwangu.Sawa dada
Sawa dadaNipo na Mamako hapa gheto kwangu.
Wakomae warudishe jamaniWameanza Kujaribu za mbali mbali
Mamako yupo kwangu anakutafutia kula yako wewe na babako.Sawa dada
Sawa dada mmeo hajarudi tuMamako yupo kwangu anakutafutia kula yako wewe na babako.
Pozi limeniishaSafi sana, la pili...