The Icebreaker
Platinum Member
- Apr 24, 2014
- 39,601
- 123,230
Nikuulize wewe,babako hamtafuti mkewe mpaka sasa yupo gheto kwangu anachezea rungu.Sawa dada mmeo hajarudi tu
Nikuulize wewe,babako hamtafuti mkewe mpaka sasa yupo gheto kwangu anachezea rungu.Sawa dada mmeo hajarudi tu
Baada ya kuinamishwa viwili... hahahaPozi limeniisha
Ah wapi uchochoro kivipi yule kule alishindwaje zuia crossWatakoma leo
mzabzab mwanao Mudau ndio kawa kichochoro sasa
😊😊😊😊😊Baada ya kuinamishwa viwili... hahaha
Kadi nyingine...😊😊😊😊😊
South Africa ndio labda katoa rushwa ili asifungwe magoli mengi.Mechi ya kuigiza.
Rushwa ipo hawa ndg wauza madawa
Cookie kumbe na wewe mwanamexico 😀Wa South wanakula red cards kama wao wanavyofukuza Waafrica wenzao kwao