Proved
JF-Expert Member
- Sep 10, 2018
- 37,315
- 50,218
Wanachezewa mpira mgumuMorocco wananipa wasiwasi.
Wanachezewa mpira mgumuMorocco wananipa wasiwasi.
Waombe radhi Africa kusini kwa kuwakebehi baada ya kupoteza mbele ya CanadaMorocco wananipa wasiwasi.
Morocco wasipo badili mchezo wanarudi nyumbaniStyle yao ya ukabaji ya kipekee mno hawaachi space hovyo na hawakuruhusu uchezee mpira kwao
Baada ya mechi kama 3 mfululizo kuwa na kadi chache wakamaria wakakubaliana kucheza under kwenye option ya bookings (yani kadi)Yellow cards za kutosha leo. Refa anajiamulia mambo tu
Kubeti ni kazi ngumu sana kipindi cha kwanza kadi tu ni over 4.5Baada ya mechi kama 3 mfululizo kuwa na kadi chache wakamaria wakakubaliana kucheza under kwenye option ya bookings (yani kadi)
Sasa huko waliko watakuwa wanasonya tu.
Ataungana na portugal kutoka bwasheeHatoki