Kwa hii game ilivyoanza naona mazingira magumu yapo kwa Morroco kuliko CanadaMorocco inakuwa timu ya kwanza robo fainali
Sahihi kabisa kaka, kwa mtizamo wako unaona nani anavuka hapa.Kwa hii game ilivyoanza naona mazingira magumu yapo kwa Morroco kuliko Canada
Majeruhi au maana ndio nataka niwashe TBC now ?Saibari anaenda benchi, hii ni kila dalili ya canada kusonga mbele.
Itategemeana na momentum ya mechi itavyokuwa.Sahihi kabisa kaka, kwa mtizamo wako unaona nani anavuka hapa.
Ndio amepata majerahaMajeruhi au maana ndio nataka niwashe TBC now ?
Huyu hua anatupanga sijuiDrake leo kaiua Canada ambayo ni nchi yake.
Wala.Huyu hua anatupanga sijui