adriz
JF-Expert Member
- Sep 2, 2017
- 17,595
- 39,908
Wanatia mashaka hawana Energy ya kutosha wanachoka mapema sanaHii game Egypt anashida hilo lipo wazi
Wanatia mashaka hawana Energy ya kutosha wanachoka mapema sanaHii game Egypt anashida hilo lipo wazi
Extra time watabadilikaWanatia mashaka hawana Energy ya kutosha wanachoka mapema sana
Acha mashaka ustaz mnashindaWanatia mashaka hawana Energy ya kutosha wanachoka mapema sana
Ndoto zako ziwe za kweliHii game Egypt anashida hilo lipo wazi
Huku nawahakikishia ushindi wa EgyptExtra time
Ndio yale nilikuwa naandika juzi. Wachezaji wanapitia hapa hapa Tanzania, sisi tumebaki na hawa wa mtani wa jadi.Huyo ni Mrundi aliyezaliwa Kigoma.
Wazazi wake walienda Australia kama wakimbizi.
Daa yoyote atakaecheza na argentina atachezea, hawavwote ni butua butua tuHapa ndipo atapatikana mpinzani wa Argentina raundi ya 16 bora
Acha ipoe kikubwa Misri waibuke na ushindiHii mechi nayo imepoa
Alitaka ajifanye Harry Kane goli lake la pili. Hajui yeye hawezi kuwa Harry labda Ali.Nafasi ya wazi
View attachment 3621698
Mdogo sana kwani hatafutwi akishakua. Mbona Olise alikuwa mdogo na utaifa wa FIFA alitafuta kati ya nchi tatu.Alikuwa mdogo sana mkuu.