comrade_kipepe
JF-Expert Member
- Jun 25, 2019
- 8,748
- 18,097
Tujikite na morocoNajua wengi mnaifikiria Ghana ila niwambie mapema Tu Ghana hakuna timu pale,NI Bora tubaki na Morocco peke yake,cape Verde tunawaamini ila tatizo wamepewa mfupa mgumu Sana kuutafuna
Morroco sio waafrika , timu zote za bara la giza zimeshatokaNajua wengi mnaifikiria Ghana ila niwambie mapema Tu Ghana hakuna timu pale,NI Bora tubaki na Morocco peke yake,cape Verde tunawaamini ila tatizo wamepewa mfupa mgumu Sana kuutafuna
ππHongera sana
Uliona mbali , Mimi kwa mara ya kwanza sikuwa na vibe ya kutazama mechi za ngozi nyeusi nijalala asubuhi ndio naulizia matokeo naona tumekandwa.Ukiwa hujaangalia mechi za waafrika waliotolewa unaweza kudhani Senegal anafanya kitu kipya ambacho wenzake hawakukifanya.
Aisee! Aliyeturoga Waafrika Mungu anamuona. πWengine hao
π π πSimba wa Terangaπ₯π₯
Sasa hivi nimekuwa mtu wa kuhama hama tu Mtani. πMi chama langu ni Ufaransa.β
Twende na Ufaransa mpaka fainali
Unadhani! Mie nakubali kabisa wala sikupingi Gemini mwenzangu. π π
Uko sahihi Mkuu.Alieturoga amekufa....
Ghanaaa will futa you machoziUko sahihi Mkuu.