Ila haijaisha. Sifa za waafrika ni kufurahia mafanikio katikati ya safari.Naona wamekataa uteja
Lini waliwah kua vzur, Senegal nzuri ila ubelgiji mbovu piaUbelgiji ni mbovu au wamekutana na kitu kizito?
ImeishaIla haijaisha. Sifa za waafrika ni kufurahia mafanikio katikati ya safari.
Nadhani Senegal wanatuma ujumbe kuwa uke ubingwa wa Afcon wali deserveSenegal wapite wakutane na Morocco hukp huko wamalizane
Belgium hawana historia yoyote ya kuvutia kwenye mashindano haya.Hivi wana historia gan kwenye hii michuano maana naona hawafikagi mbali
Umenielewa sasa? Watakuja speed hawa kwasababu washajua ujinga wa sisi waafrika.Imeisha
Wale wapo vizuri nawakubalBelgium hawana historia yoyote ya kuvutia kwenye mashindano haya.
Timu za Ulaya ambayo haijachukua Ubingwa na wana historia nzuri ni Netherlands pekee' wamecheza fainali kadhaa.
Oya utakua mchawiUmenielewa sasa? Watakuja speed hawa kwasababu washajua ujinga wa sisi waafrika.