herman joshua
JF-Expert Member
- Dec 30, 2018
- 2,305
- 3,996
We kaza shingo tu, ila ukweli na ubora kuhusu jamaa unaujua.Kiapo chenu kweli ni cha damu
We kaza shingo tu, ila ukweli na ubora kuhusu jamaa unaujua.Kiapo chenu kweli ni cha damu
Hawafai.Ila wakuu Ufaransa wanaubonda hadi kero
Huko imeanza?Wakuu hii mechi ya Doctor Congo vs England hamtazami au???
Mtani hivi ulisema upo na timu gani?Mexico wanakimbiza mwizi kimya kimya' Dunia haija onyesha imani kwao, Lakini kuna kitu wanakitafuta kwenye fainali hizi.
Hamna bana Mkuu. Tunaeza tukatoboa.Leo tena kuna possibility ya timu mbili za Afrika kung'ooka
Hao wazingue tu ila kombe lina asilimia nyingi kutua katika himaya yaoHawafai.
Jamaa wamoto sana
Possibility ya kutoboa ni minimal ijapokuwa inawezekana piaHamna bana Mkuu. Tunaeza tukatoboa.
Kwa ustawi wa afya ya moyo wako ni bora uache kushabikia timu za afrika. Kongo hapo hawatoboi. Watapata nafasi kibao ila hakuna watakachofanya. Yoyote apite tuLeo tena kuna possibility ya timu mbili za Afrika kung'ooka
Mkuu fanya hivi kama mashabiki wa Ronaldo scars na angel nylon wanavyofanyaMtani Greatest Of All Time mi timu yangu ishatoka ndipo nipo nipo tu ilimradi siku ziende. 🤣
Kwa niliyoyaona kwa Ivory coast jana basi sinabudi kusema timu za Afrika ukiacha Morocco ni papatupapatu mchuzi tia majiKwa ustawi wa afya ya moyo wako ni bora uache kushabikia timu za afrika. Kongo hapo hawatoboi. Watapata nafasi kibao ila hakuna watakachofanya. Yoyote apite tu
🤣🤣🤣Mkuu fanya hivi kama mashabiki wa Ronaldo scars na angel nylon wanavyofanya
View attachment 3619973