Nasinzia duhh 😵Fresh kabisa!
Wacheki Ghana
Hawa watachoka huu mchezo mbaya zaid wanakubali kusogezwa pungufu ya mita kumi kuja golini na wao wakirundikana humo humo.Ghana inawachezaji wazuri ila confidence yakufungua hawana kabisa.
wapi?😳Kuna njemba ilikuwa inakutaka 🤣🤣
Achana na hao matahira mkuu, watu wana matatizo mengi hivyo ni kuwaangalia tu! we cheki zako ball tusichafue uzi..Huko jukwaa la mapenzi
Nimekupata.Achana na hao matahira mkuu, watu wana matatizo mengi hivyo ni kuwaangalia tu! we cheki zako ball tuichafue uzi..
mimi nilijua wote tuko ghana 😆Nimekupata.
Sasa hapa uko upande gani?
Unajua England ndio chama langu main...
Ila sasa kwa Ghana, nasikia kauzalendo kidogo.