2026 FIFA World Cup - Special Thread

2026 FIFA World Cup - Special Thread

Once upon a time in England league kulikuwa na timu moja tu iliyobahatika kuwa na GOAT
giphy (19).gif


Vilabu vingine vilikuwa vinapata sonona kuona timu zao hazina nyota wa kumlinganisha na Ronaldo.

So ikawabidi wahamie Barcelona
giphy (23).gif


Na walio wengi ni wale ambao timu zao ziliadhibiwa vibaya na Ronaldo.

giphy (24).gif
 
Mechi ya New Zealand Vs Egypt ukurasa rasmi wa kampuni ya Doordash huko X ulikuwa unatoa updates za mechi.

Commentary alishindwa kumtambua beki wa New Zealand aitwaye Tim Payne
1782217323242.jpeg


Badala yake akamuita T- Pain
1782217293012.jpeg


Mbaya zaidi admin akawa anam mention kabisa T-Pain

1782217417873.jpeg
 
Huyu beki nambari 4 mgongoni wa iraq achunguzwe itakuwa amejibetia
Haiwezekani goli la pili dhidi ya norway atoe boko yeye na jana dhidi ya ufaransa goli la pili kachoma yeye pia.
 
Yule beki wa senegal aliye heza final mechi ya afco dhidi ya morocco akichukua nafasi ya coulibally yupo wapi? Yule dogo mzuri kuliko coulibally. Huyu jamaa kachonesha mechi zote mbili
 
Back
Top Bottom