herman joshua
JF-Expert Member
- Dec 30, 2018
- 2,305
- 3,996
😂😂😂mnamuona huyu belgium
Trossad anafanyeje huko?Spain wako Asia kwani?
Yes ni kijerumani maana yake "Bingwa wa Safari hii atapatikana kwa shida sana".Hiki kitakuwa kijerumani nikikiona nakijua ila sijui kusoma
Ebu elezea kidogo siangalii mechiHuyo Jamaa katafuta Red card muda sana. Sasa kaipata akapimzike Hotelini
Ni kweli wametoka draw lakini ulivyoiwasilisha imenibidi nicheke.Kwan uongo mwanetu..?
Halali kabisa, limetetemeka miguu teremi akamuwahi dogo likamshika asiondoke, last defender kamzuia mchezaji wa Iran kufungaHii red mbona sijailewa jamani.
Bingwa si Ureno au ArgentinaYes ni kijerumani maana yake "Bingwa wa Safari hii atapatikana kwa shida sana".
Ureno hamna kituBingwa si Ureno au Argentina
Hiyo sura kama marangu moyaaHuyu Ngoy ni mchaga wa Marangu au Kibosho?
Mara paap JapanBingwa si Ureno au Argentina