comrade_kipepe
JF-Expert Member
- Jun 25, 2019
- 8,748
- 18,096
Nimeona wao wanafanya vzur labda kwasababu hawana ngozi chafuTokea mwanzo?
Nimeona wao wanafanya vzur labda kwasababu hawana ngozi chafuTokea mwanzo?
Ubelgiji na Ufaransa ni wezi wa wachezaji wa AfrikaHuyu Ngoy ni mchaga wa Marangu au Kibosho?
Achana nayoHii red mbona sijailewa jamani.
Hatuchezi karate hukuMara paap Japan
Eeh 🙌Alikuwa Mchezaji wa mwisho huyo Teram! So ni red card inafanana kabisa na ya Yoro wa Azam
Sisi makobaz tunawaua Leo mashoga wa kibelgijiLeo umekuja na ngozi chafu! Juzi ulikuja na saga la uislam
Labda wataamkaUreno hamna kitu
Umeona mechi yao ya mwisho?Hatuchezi karate huku
Labda ni mchagaNgoy ni jina la Uchagani kabisa
Si na watoto wenzaoUmeona mechi yao ya mwisho?
Scars najua wewe CR7 damu, ila serious unamchukia sana Messi aisee 😁😁Maamuzi sahihi kabisaView attachment 3612736
Alikuwa mchezaji wa mwisho nimetoka kuielezea huko juuView attachment 3612737
Ndio maana tunasema 2922 ni rigged tournament ever, Argentina hapa alibebwa kwasababu Otamendi alipaswa kupewa.kadi nyekundu kwa hii faulo kwakua Kolo Muani alikuwa mtu wa mwisho
View attachment 3612739
OkaySi na watoto wenzao